VĐQG Indonesia, Vòng 25
RANS Nusantara
2
VS
3

Kết thúc

Mùa giải 2023/2024

Thời gian 19:00 ngày 22/02/2024

Arema Indonesia

Nhận định RANS Nusantara vs Arema Indonesia, 19h00 ngày 22/02

22.02.2024 VĐQG Indonesia RANS Nusantara 2 - 3 Arema Indonesia
14.08.2023 VĐQG Indonesia Arema Indonesia 0 - 1 RANS Nusantara
08.02.2023 VĐQG Indonesia RANS Nusantara 1 - 2 Arema Indonesia
24.08.2022 VĐQG Indonesia Arema Indonesia 4 - 2 RANS Nusantara

Số liệu thống kê về RANS Nusantara gặp Arema Indonesia phong độ

RANS Nusantara

30/04/2024 VĐQG Indonesia

PSM Makassar 3 - 2 RANS Nusantara

L

26/04/2024 VĐQG Indonesia

RANS Nusantara 0 - 1 Persija Jakarta

L

22/04/2024 VĐQG Indonesia

PSIS Semarang 2 - 1 RANS Nusantara

L

17/04/2024 VĐQG Indonesia

RANS Nusantara 1 - 1 Barito Putera

D

30/03/2024 VĐQG Indonesia

Persis Solo FC 2 - 0 RANS Nusantara

L
Sân nhà

26/04/2024 VĐQG Indonesia

RANS Nusantara 0 - 1 Persija Jakarta

L

17/04/2024 VĐQG Indonesia

RANS Nusantara 1 - 1 Barito Putera

D

17/03/2024 VĐQG Indonesia

RANS Nusantara 1 - 1 Bali United Pusam

D

03/03/2024 VĐQG Indonesia

RANS Nusantara 0 - 4 Persib Bandung

L

22/02/2024 VĐQG Indonesia

RANS Nusantara 2 - 3 Arema Indonesia

L
Arema Indonesia

22/05/2026 VĐQG Indonesia

Arema Indonesia 3 - 1 PSIM Yogyakarta

W

15/05/2026 VĐQG Indonesia

PSBS Biak Numfor 2 - 5 Arema Indonesia

W

09/05/2026 VĐQG Indonesia

Arema Indonesia 3 - 0 PSM Makassar

W

03/05/2026 VĐQG Indonesia

Persik Kediri 3 - 2 Arema Indonesia

L

28/04/2026 VĐQG Indonesia

Arema Indonesia 0 - 4 Persebaya Surabaya

L
Sân khách

15/05/2026 VĐQG Indonesia

PSBS Biak Numfor 2 - 5 Arema Indonesia

W

03/05/2026 VĐQG Indonesia

Persik Kediri 3 - 2 Arema Indonesia

L

24/04/2026 VĐQG Indonesia

Persib Bandung 0 - 0 Arema Indonesia

D

10/04/2026 VĐQG Indonesia

Persita Tangerang 0 - 1 Arema Indonesia

W

10/03/2026 VĐQG Indonesia

Bhayangkara 2 - 1 Arema Indonesia

L

Tỷ lệ trận RANS Nusantara vs Arema Indonesia

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận -0.94*0 : 1/4*0.82 0.84*2 1/2*-0.98
Hiệp 1 0.81*0 : 0*-0.93 0.73*1*-0.97
Châu Âu

Thắng: 2.26 - Hòa: 3.50 - Thua: 2.68

Nhận định kèo RANS Nusantara gặp Arema Indonesia chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 4 trận gần nhất RANS Nusantara 25% thắng, thua 75%, trận gần nhất vào ngày 22/02/2024 kết thúc với tỷ số RANS Nusantara 2 - 3 Arema Indonesia.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của RANS Nusantara họ thắng 0 hòa 2 và thua 3, còn phong độ 5 trận sân khách của Arema Indonesia thắng 2 hòa 1 và thua 2

Châu Á: 0.86*0 : 1/2*0.90

Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên AREM khi thắng 3/4 trận đối đầu gần đây.

Dự đoán : AREM

Tài xỉu: 0.96*2 3/4*0.80

3/5 trận gần đây của RANS có ít hơn 3 bàn. Bên cạnh đó, 3/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng.

Dự đoán : XIU

Thống kê sau trận RANS Nusantara vs Arema Indonesia

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
2 Thẻ đỏ 2
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88xem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666nhà cái 78wincm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88ok365bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/truc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tvhitclub8XBET8xbettopbetb52club