|
Racing Club
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 04:00 ngày 02/06/2024 |
Deportivo Riestra
|
Nhận định Racing Club vs Deportivo Riestra, 04h00 ngày 02/06
| 04.08.2025 | Cúp Argentina | Racing Club | 3 - 0 | Deportivo Riestra |
| 02.06.2024 | VĐQG Argentina | Racing Club | 1 - 0 | Deportivo Riestra |
Số liệu thống kê về Racing Club gặp Deportivo Riestra phong độ
Racing Club
Deportivo Riestra
Tỷ lệ trận Racing Club vs Deportivo Riestra
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.94*0 : 1 1/4*0.93 | 0.96*2 1/2*0.91 |
| Hiệp 1 | 0.92*0 : 1/2*0.96 | 0.92*1*0.95 |
Thắng: 1.38 - Hòa: 4.50 - Thua: 7.50
Nhận định kèo Racing Club gặp Deportivo Riestra chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 2 trận gần nhất Racing Club toàn thắng , thua 0%, trận gần nhất vào ngày 04/08/2025 kết thúc với tỷ số Racing Club 3 - 0 Deportivo Riestra.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Racing Club họ thắng 1 hòa 2 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Deportivo Riestra thắng 0 hòa 3 và thua 2
Châu Á: 1.00*0 : 1 1/2*0.88
RCC đang thi đấu ổn định: thắng 4/5 trận gần đây. Trong khi đó, DPRER thi đấu thiếu ổn định: thua 3/5 trận vừa qua.
Dự đoán : RCC
Tài xỉu: 0.85*2 1/2*-0.98
3/5 trận gần đây của RCC có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của DPRER cũng có không đến 3 bàn thắng.
Dự đoán : XIU
Thống kê sau trận Racing Club vs Deportivo Riestra
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|