|
Racing Club
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 07:30 ngày 11/04/2024 |
Bragantino/SP
|
Nhận định Racing Club vs Bragantino/SP, 07h30 ngày 11/04
| 10.05.2024 | Copa Sudamericana | Bragantino/SP | 2 - 1 | Racing Club |
| 11.04.2024 | Copa Sudamericana | Racing Club | 3 - 0 | Bragantino/SP |
Số liệu thống kê về Racing Club gặp Bragantino/SP phong độ
Racing Club
Bragantino/SP
Tỷ lệ trận Racing Club vs Bragantino/SP
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.90*0 : 1/4*0.96 | 0.94*2 1/4*0.90 |
| Hiệp 1 | -0.85*0 : 1/4*0.65 | -0.90*1*0.73 |
Thắng: 2.12 - Hòa: 3.25 - Thua: 3.15
Nhận định kèo Racing Club gặp Bragantino/SP chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 2 trận gần nhất Racing Club 50% thắng, thua 50%, trận gần nhất vào ngày 10/05/2024 kết thúc với tỷ số Bragantino/SP 2 - 1 Racing Club.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Racing Club họ thắng 1 hòa 2 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Bragantino/SP thắng 0 hòa 3 và thua 2
Thống kê sau trận Racing Club vs Bragantino/SP
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|