|
Qatar SC
Pau Prim Coma( 82’)
Joao Pedro Pereira dos Santos( Pen 61’)
|
Kết thúc Mùa giải 2026/2027 Thời gian 23:30 ngày 28/08/2026 |
Al Sadd
Afif A.( 90+2’)
Claudinho( 85’)
Firmino R.( 71’)
Y. Abdurisag( 29’)
Paulo Otavio( 23’)
Paulo Otavio( 15’)
|
Nhận định Qatar SC vs Al Sadd, 23h30 ngày 28/08
| 28.08.2026 | VĐQG Qatar | Qatar SC | 2 - 6 | Al Sadd |
| 08.01.2026 | VĐQG Qatar | Qatar SC | 2 - 3 | Al Sadd |
| 17.08.2025 | VĐQG Qatar | Al Sadd | 2 - 3 | Qatar SC |
| 23.01.2025 | VĐQG Qatar | Al Sadd | 0 - 1 | Qatar SC |
| 17.08.2024 | VĐQG Qatar | Qatar SC | 1 - 5 | Al Sadd |
| 24.05.2024 | Cúp Qatar | Al Sadd | 0 - 0 | Qatar SC |
| 01.03.2024 | VĐQG Qatar | Al Sadd | 3 - 0 | Qatar SC |
| 24.09.2023 | VĐQG Qatar | Qatar SC | 1 - 3 | Al Sadd |
| 16.04.2023 | VĐQG Qatar | Qatar SC | 0 - 2 | Al Sadd |
| 25.02.2023 | VĐQG Qatar | Al Sadd | 2 - 0 | Qatar SC |
Số liệu thống kê về Qatar SC gặp Al Sadd phong độ
Qatar SC
Al Sadd
Tỷ lệ trận Qatar SC vs Al Sadd
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | -0.88*1 1/4 : 0*0.70 | 0.70*3 1/2*-0.90 |
| Hiệp 1 | 0.99*1/2 : 0*0.83 | 0.81*1 1/2*0.99 |
Thắng: 5.40 - Hòa: 5.10 - Thua: 1.38
Nhận định kèo Qatar SC gặp Al Sadd chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Qatar SC 20% thắng, hòa 10%, thua 70%, trận gần nhất vào ngày 28/08/2026 kết thúc với tỷ số Qatar SC 2 - 6 Al Sadd.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Qatar SC họ thắng 1 hòa 0 và thua 4, còn phong độ 5 trận sân khách của Al Sadd thắng 4 hòa 0 và thua 1
Tường thuật trực tiếp Qatar SC đấu với Al Sadd
| 90+2' |
|
| 88' |
|
| 86' | Thay người bên phía Qatar SC: Said Brahmi vào sân thay Diouf F. |
| 85' |
|
| 83' | Thay người bên phía Al Sadd: Waad M. vào sân thay Paulo Otavio |
| 83' | Thay người bên phía Al Sadd: Al Haydos H. vào sân thay Firmino R. |
| 82' |
|
| 80' |
|
| 79' | Thay người bên phía Qatar SC: Abdulrasheed Ibrahim vào sân thay Tabata |
| 77' | Thay người bên phía Al Sadd: El Hannach Y. vào sân thay Khoukhi B. |
| 73' |
|
| 71' |
|
| 68' | Thay người bên phía Al Sadd: Ali Abdullatif H. vào sân thay Giovani |
| 68' | Thay người bên phía Al Sadd: M. Al-Mannai vào sân thay Y. Abdurisag |
| 61' |
|
| 46' | Thay người bên phía Qatar SC: Eisa Ahmed Palangi vào sân thay Abu Al Qasim Ayman Mohamed |
| 46' | Thay người bên phía Qatar SC: Yasen Abdallah Lafrid vào sân thay Addai A. |
| 29' |
|
| 23' |
|
| 15' |
|
| 06' |
|
Đội hình Qatar SC gặp Al Sadd
-
(4-2-3-1) -
(4-2-3-1)
Đội hình chính Qatar SC
| 17 | Ali Nader Mahmoud |
| 7 | Selemani F. |
| 24 | Mason N. |
| 40 | Diouf F. |
| 21 | Abdullah Marafee |
| 28 | Addai A. |
| 6 | Pau Prim Coma |
| 66 | Abu Al Qasim Ayman Mohamed |
| 18 | Mohamed Mushrinn |
| 10 | Tabata |
| 9 | Joao Pedro Pereira dos Santos |
Đội dự bị
| 74 | Sataa Abdul Naser Al Abbasi |
| 20 | Eisa Ahmed Palangi |
| 2 | Nasir Baksh |
| 15 | Khalid Al-Obaidly |
| 44 | Anas Hanafy |
| 19 | Abdulrasheed Ibrahim |
| 23 | Sebastian Soria |
| 12 | Masoud I. |
| 14 | Said Brahmi |
| 16 | Abdulrahman Mohsin Ali |
Đội hình chính Al Sadd
| M. Barsham | 22 |
| Paulo Otavio | 6 |
| Khoukhi B. | 16 |
| Tarek S. | 5 |
| P. Miguel | 2 |
| Claudinho | 33 |
| Soria A. | 80 |
| Afif A. | 30 |
| Firmino R. | 9 |
| Giovani | 11 |
| Y. Abdurisag | 12 |
Đội dự bị
| Al Sheeb S. | 1 |
| Al Yazidi A. | 13 |
| Abdulrahman Bakri Al-Ameen | 18 |
| El Hannach Y. | 3 |
| Meshaal M. | 14 |
| Waad M. | 7 |
| M. Al-Mannai | 17 |
| Ali Abdullatif H. | 23 |
| Al Haydos H. | 10 |
Thống kê sau trận Qatar SC vs Al Sadd
|
|
14 | Sút bóng | 27 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
6 | Trúng đích | 19 |
|
|
|
18 | Phạm lỗi | 8 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
4 | Thẻ vàng | 4 |
|
|
|
3 | Phạt góc | 2 |
|
|
|
3 | Việt vị | 2 |
|
|
|
42% | Cầm bóng | 58% |
|