|
Pribram
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 22:00 ngày 25/05/2024 |
MFK Vyskov
|
Nhận định Pribram vs MFK Vyskov, 22h00 ngày 25/05
| 25.05.2024 | Hạng 2 Séc | Pribram | 2 - 0 | MFK Vyskov |
| 22.07.2023 | Hạng 2 Séc | MFK Vyskov | 2 - 1 | Pribram |
| 05.05.2023 | Hạng 2 Séc | MFK Vyskov | 2 - 2 | Pribram |
| 15.10.2022 | Hạng 2 Séc | Pribram | 1 - 1 | MFK Vyskov |
| 13.04.2022 | Hạng 2 Séc | MFK Vyskov | 0 - 1 | Pribram |
| 25.09.2021 | Hạng 2 Séc | Pribram | 1 - 4 | MFK Vyskov |
Số liệu thống kê về Pribram gặp MFK Vyskov phong độ
Pribram
MFK Vyskov
Tỷ lệ trận Pribram vs MFK Vyskov
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.88*0 : 1/2*0.96 | -0.98*3*0.80 |
| Hiệp 1 | 0.97*0 : 1/4*0.87 | -0.96*1 1/4*0.78 |
Thắng: 1.88 - Hòa: 3.60 - Thua: 3.20
Nhận định kèo Pribram gặp MFK Vyskov chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 6 trận gần nhất Pribram 33% thắng, hòa 33%, thua 33%, trận gần nhất vào ngày 25/05/2024 kết thúc với tỷ số Pribram 2 - 0 MFK Vyskov.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Pribram họ thắng 3 hòa 2 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của MFK Vyskov thắng 2 hòa 1 và thua 2
Thống kê sau trận Pribram vs MFK Vyskov
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|