Aus Victoria, Vòng 21
Port Melbourne
1
VS
2

Kết thúc

Mùa giải 2024/2025

Thời gian 14:00 ngày 06/07/2024

Oakleigh Cannons

Nhận định Port Melbourne vs Oakleigh Cannons, 14h00 ngày 06/07

30.05.2025 Aus Victoria Oakleigh Cannons 4 - 1 Port Melbourne
21.02.2025 Aus Victoria Port Melbourne 0 - 2 Oakleigh Cannons
06.07.2024 Aus Victoria Port Melbourne 1 - 2 Oakleigh Cannons
05.04.2024 Aus Victoria Oakleigh Cannons 3 - 0 Port Melbourne
15.07.2023 Aus Victoria Port Melbourne 2 - 0 Oakleigh Cannons
17.04.2023 Aus Victoria Oakleigh Cannons 3 - 2 Port Melbourne
25.06.2022 Aus Victoria Port Melbourne 1 - 3 Oakleigh Cannons
25.03.2022 Aus Victoria Oakleigh Cannons 1 - 1 Port Melbourne
31.07.2021 Aus Victoria Oakleigh Cannons 1 - 0 Port Melbourne
01.05.2021 Aus Victoria Port Melbourne 3 - 2 Oakleigh Cannons

Số liệu thống kê về Port Melbourne gặp Oakleigh Cannons phong độ

Port Melbourne

23/08/2025 Aus Victoria

Port Melbourne 2 - 2 Heidelberg Utd

D

16/08/2025 Aus Victoria

Altona Magic SC 4 - 0 Port Melbourne

L

01/08/2025 Aus Victoria

Port Melbourne 1 - 1 Dandenong City

D

25/07/2025 Aus Victoria

Hume City 4 - 1 Port Melbourne

L

18/07/2025 Aus Victoria

Port Melbourne 0 - 2 Dandenong Th.

L
Sân nhà

23/08/2025 Aus Victoria

Port Melbourne 2 - 2 Heidelberg Utd

D

01/08/2025 Aus Victoria

Port Melbourne 1 - 1 Dandenong City

D

18/07/2025 Aus Victoria

Port Melbourne 0 - 2 Dandenong Th.

L

27/06/2025 Aus Victoria

Port Melbourne 0 - 2 St Albans Saints

L

13/06/2025 Aus Victoria

Port Melbourne 2 - 2 Melb. Knights

D
Oakleigh Cannons

29/08/2026 Aus Victoria

Oakleigh Cannons 2 - 3 Dandenong City

L

22/08/2026 Aus Victoria

Dandenong Th. 0 - 5 Oakleigh Cannons

W

14/08/2026 Aus Victoria

Oakleigh Cannons 4 - 1 Green Gully SC

W

31/07/2026 Aus Victoria

Bentleigh Greens 0 - 0 Oakleigh Cannons

D

24/07/2026 Aus Victoria

Oakleigh Cannons 1 - 2 South Melbourne

L
Sân khách

22/08/2026 Aus Victoria

Dandenong Th. 0 - 5 Oakleigh Cannons

W

31/07/2026 Aus Victoria

Bentleigh Greens 0 - 0 Oakleigh Cannons

D

18/07/2026 Aus Victoria

Hume City 0 - 1 Oakleigh Cannons

W

04/07/2026 Aus Victoria

George Cross FC 1 - 1 Oakleigh Cannons

D

26/06/2026 Aus Victoria

Heidelberg Utd 0 - 1 Oakleigh Cannons

W

Tỷ lệ trận Port Melbourne vs Oakleigh Cannons

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận -0.95*1 1/4 : 0*0.83 0.79*3*-0.93
Hiệp 1 0.99*1/2 : 0*0.89 0.89*1 1/4*0.98
Châu Âu

Thắng: 6.50 - Hòa: 5.00 - Thua: 1.37

Nhận định kèo Port Melbourne gặp Oakleigh Cannons chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Port Melbourne 20% thắng, hòa 10%, thua 70%, trận gần nhất vào ngày 30/05/2025 kết thúc với tỷ số Oakleigh Cannons 4 - 1 Port Melbourne.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Port Melbourne họ thắng 0 hòa 3 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Oakleigh Cannons thắng 3 hòa 2 và thua 0

Thống kê sau trận Port Melbourne vs Oakleigh Cannons

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
1 Thẻ đỏ 1
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88qq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88ae888nohu90https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88good88bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888