|
Podbeskidzie
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 01:30 ngày 04/05/2024 |
Arka Gdynia
|
Nhận định Podbeskidzie vs Arka Gdynia, 01h30 ngày 04/05
| 04.05.2024 | Hạng 2 Ba Lan | Podbeskidzie | 0 - 0 | Arka Gdynia |
| 04.11.2023 | Hạng 2 Ba Lan | Arka Gdynia | 1 - 0 | Podbeskidzie |
| 12.11.2022 | Hạng 2 Ba Lan | Arka Gdynia | 2 - 2 | Podbeskidzie |
| 17.07.2022 | Hạng 2 Ba Lan | Podbeskidzie | 0 - 1 | Arka Gdynia |
| 14.05.2022 | Hạng 2 Ba Lan | Podbeskidzie | 1 - 1 | Arka Gdynia |
| 06.11.2021 | Hạng 2 Ba Lan | Arka Gdynia | 1 - 0 | Podbeskidzie |
| 20.09.2017 | Cúp Ba Lan | Podbeskidzie | 1 - 1 | Arka Gdynia |
Số liệu thống kê về Podbeskidzie gặp Arka Gdynia phong độ
Podbeskidzie
Arka Gdynia
Tỷ lệ trận Podbeskidzie vs Arka Gdynia
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.89*3/4 : 0*0.97 | -0.98*2 3/4*0.82 |
Thắng: 4.00 - Hòa: 1.73 - Thua: 3.70
Nhận định kèo Podbeskidzie gặp Arka Gdynia chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 7 trận gần nhất Podbeskidzie chưa thắng trận nào , hòa 57%, thua 42%, trận gần nhất vào ngày 04/05/2024 kết thúc với tỷ số Podbeskidzie 0 - 0 Arka Gdynia.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Podbeskidzie họ thắng 1 hòa 3 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Arka Gdynia thắng 0 hòa 0 và thua 5
Thống kê sau trận Podbeskidzie vs Arka Gdynia
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|