|
Odd Grenland
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 00:15 ngày 29/04/2024 |
Viking
|
Nhận định Odd Grenland vs Viking, 00h15 ngày 29/04
| 20.10.2024 | VĐQG Na Uy | Viking | 3 - 3 | Odd Grenland |
| 29.04.2024 | VĐQG Na Uy | Odd Grenland | 3 - 3 | Viking |
| 07.10.2023 | VĐQG Na Uy | Odd Grenland | 1 - 1 | Viking |
| 16.05.2023 | VĐQG Na Uy | Viking | 3 - 2 | Odd Grenland |
| 13.11.2022 | VĐQG Na Uy | Viking | 1 - 1 | Odd Grenland |
| 18.04.2022 | VĐQG Na Uy | Odd Grenland | 2 - 1 | Viking |
| 05.12.2021 | VĐQG Na Uy | Viking | 3 - 1 | Odd Grenland |
| 17.07.2021 | VĐQG Na Uy | Odd Grenland | 3 - 2 | Viking |
| 05.11.2020 | VĐQG Na Uy | Odd Grenland | 3 - 0 | Viking |
| 12.07.2020 | VĐQG Na Uy | Viking | 1 - 2 | Odd Grenland |
Số liệu thống kê về Odd Grenland gặp Viking phong độ
Odd Grenland
Viking
Tỷ lệ trận Odd Grenland vs Viking
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.84*1/2 : 0*-0.96 | 0.83*3*-0.96 |
| Hiệp 1 | 0.76*1/4 : 0*-0.89 | 0.94*1 1/4*0.93 |
Thắng: 3.20 - Hòa: 4.05 - Thua: 2.04
Nhận định kèo Odd Grenland gặp Viking chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Odd Grenland 40% thắng, hòa 40%, thua 20%, trận gần nhất vào ngày 20/10/2024 kết thúc với tỷ số Viking 3 - 3 Odd Grenland.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Odd Grenland họ thắng 2 hòa 1 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Viking thắng 1 hòa 2 và thua 2
Châu Á: 0.91*1/4 : 0*0.97
OGRE đang thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần đây. Trong khi đó, Viking thi đấu thiếu ổn định: thua 3/5 trận vừa qua.
Dự đoán : OGRE
Tài xỉu: 0.87*2 1/2*-0.99
3/5 trận gần đây của OGRE có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của VIK cũng có không đến 3 bàn thắng.
Dự đoán : XIU
Thống kê sau trận Odd Grenland vs Viking
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
1 | Thẻ đỏ | 1 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|