|
Oakleigh Cannons
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 17:00 ngày 18/06/2024 |
Avondale Heights
|
Nhận định Oakleigh Cannons vs Avondale Heights, 17h00 ngày 18/06
| 10.07.2026 | Aus Victoria | Oakleigh Cannons | 2 - 0 | Avondale Heights |
| 28.03.2026 | Aus Victoria | Avondale Heights | 1 - 1 | Oakleigh Cannons |
| 17.05.2025 | Aus Victoria | Avondale Heights | 3 - 0 | Oakleigh Cannons |
| 07.02.2025 | Aus Victoria | Oakleigh Cannons | 1 - 2 | Avondale Heights |
| 31.08.2024 | Aus Victoria | Avondale Heights | 0 - 3 | Oakleigh Cannons |
| 13.07.2024 | Aus Victoria | Avondale Heights | 3 - 3 | Oakleigh Cannons |
| 18.06.2024 | Giao Hữu CLB | Oakleigh Cannons | 3 - 1 | Avondale Heights |
| 12.04.2024 | Aus Victoria | Oakleigh Cannons | 1 - 2 | Avondale Heights |
| 28.07.2023 | Aus Victoria | Oakleigh Cannons | 0 - 0 | Avondale Heights |
| 29.04.2023 | Aus Victoria | Avondale Heights | 4 - 2 | Oakleigh Cannons |
Số liệu thống kê về Oakleigh Cannons gặp Avondale Heights phong độ
Oakleigh Cannons
Avondale Heights
Tỷ lệ trận Oakleigh Cannons vs Avondale Heights
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.99*0 : 1/4*0.83 | 0.91*3*0.89 |
| Hiệp 1 | 0.87*0 : 0*0.95 | 0.97*1 1/4*0.83 |
Thắng: 2.16 - Hòa: 3.65 - Thua: 2.60
Nhận định kèo Oakleigh Cannons gặp Avondale Heights chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Oakleigh Cannons 30% thắng, hòa 30%, thua 40%, trận gần nhất vào ngày 10/07/2026 kết thúc với tỷ số Oakleigh Cannons 2 - 0 Avondale Heights.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Oakleigh Cannons họ thắng 3 hòa 0 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Avondale Heights thắng 2 hòa 0 và thua 3
Thống kê sau trận Oakleigh Cannons vs Avondale Heights
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|