|
Nomads United AFC
|
Chưa diễn ra Mùa giải 2026/2027 Thời gian 08:00 ngày 30/08/2026 |
Selwyn United FC
|
Nhận định Nomads United AFC vs Selwyn United FC, 08h00 ngày 30/08
Số liệu thống kê về Nomads United AFC gặp Selwyn United FC phong độ
Nomads United AFC
Selwyn United FC
Tỷ lệ trận Nomads United AFC vs Selwyn United FC
Nhận định kèo Nomads United AFC gặp Selwyn United FC chi tiết
Hai đội chưa từng gặp nhau trước đây
Thống kê sau trận Nomads United AFC vs Selwyn United FC
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|