|
NK Turnišče
|
Chưa diễn ra Mùa giải 2026/2027 Thời gian 22:00 ngày 24/10/2026 |
NK Dob
|
Nhận định NK Turnišče vs NK Dob, 22h00 ngày 24/10
Số liệu thống kê về NK Turnišče gặp NK Dob phong độ
Tỷ lệ trận NK Turnišče vs NK Dob
Nhận định kèo NK Turnišče gặp NK Dob chi tiết
Hai đội chưa từng gặp nhau trước đây
Thống kê sau trận NK Turnišče vs NK Dob
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|