Hạng Nhất QG, Vòng 19
Ninh Bình
1
VS
3

Kết thúc

Mùa giải 2023/2024

Thời gian 18:00 ngày 24/05/2024

Thừa Thiên Huế
Kênh phát sóng: FPT Play, TV360

Nhận định Ninh Bình vs Thừa Thiên Huế, 18h00 ngày 24/05

09.03.2025 Hạng Nhất QG Thừa Thiên Huế 0 - 2 Ninh Bình
15.11.2024 Hạng Nhất QG Ninh Bình 2 - 1 Thừa Thiên Huế
24.05.2024 Hạng Nhất QG Ninh Bình 1 - 3 Thừa Thiên Huế
28.10.2023 Hạng Nhất QG Thừa Thiên Huế 2 - 0 Ninh Bình
23.07.2023 Hạng Nhất QG Thừa Thiên Huế 0 - 2 Ninh Bình
03.06.2023 Hạng Nhất QG Ninh Bình 0 - 0 Thừa Thiên Huế
23.09.2022 Hạng Nhất QG Ninh Bình 1 - 3 Thừa Thiên Huế
13.08.2022 Hạng Nhất QG Thừa Thiên Huế 0 - 0 Ninh Bình
25.04.2021 Cúp Việt Nam Ninh Bình 1 - 0 Thừa Thiên Huế
27.03.2021 Hạng Nhất QG Thừa Thiên Huế 0 - 0 Ninh Bình

Số liệu thống kê về Ninh Bình gặp Thừa Thiên Huế phong độ

Ninh Bình

18/10/2026 VĐQG Việt Nam

Ninh Bình 4 - 3 HA Gia Lai

W

10/10/2026 VĐQG Việt Nam

TX Nam Định 1 - 1 Ninh Bình

D

11/09/2026 VĐQG Việt Nam

Ninh Bình 2 - 1 ĐA Thanh Hóa

W

05/09/2026 VĐQG Việt Nam

Hải Phòng 1 - 4 Ninh Bình

W

14/06/2026 Cúp Việt Nam

Ninh Bình 1 - 2 Công An TP.HCM

L
Sân nhà

18/10/2026 VĐQG Việt Nam

Ninh Bình 4 - 3 HA Gia Lai

W

11/09/2026 VĐQG Việt Nam

Ninh Bình 2 - 1 ĐA Thanh Hóa

W

14/06/2026 Cúp Việt Nam

Ninh Bình 1 - 2 Công An TP.HCM

L

11/06/2026 Cúp Việt Nam

Ninh Bình 4 - 1 Thể Công - Viettel

W

07/06/2026 VĐQG Việt Nam

Ninh Bình 3 - 0 HL Hà Tĩnh

W
Thừa Thiên Huế

18/10/2026 Hạng Nhất QG

Thái Nguyên FC 4 - 1 Thừa Thiên Huế

L

11/10/2026 Hạng Nhất QG

Quy Nhơn United 1 - 1 Thừa Thiên Huế

D

14/06/2025 Hạng Nhất QG

Thừa Thiên Huế 1 - 0 TP. HCM U21

W

26/05/2025 Hạng Nhất QG

Thừa Thiên Huế 0 - 0 ĐT Long An

D

18/05/2025 Hạng Nhất QG

TP. Hồ Chí Minh 1 - 1 Thừa Thiên Huế

D
Sân khách

18/10/2026 Hạng Nhất QG

Thái Nguyên FC 4 - 1 Thừa Thiên Huế

L

11/10/2026 Hạng Nhất QG

Quy Nhơn United 1 - 1 Thừa Thiên Huế

D

18/05/2025 Hạng Nhất QG

TP. Hồ Chí Minh 1 - 1 Thừa Thiên Huế

D

11/05/2025 Hạng Nhất QG

TT Đồng Nai 2 - 1 Thừa Thiên Huế

L

26/04/2025 Hạng Nhất QG

Khánh Hòa 0 - 2 Thừa Thiên Huế

W

Tỷ lệ trận Ninh Bình vs Thừa Thiên Huế

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 0.77*0 : 1/2*0.99 0.99*2 1/4*0.77
Hiệp 1 0.95*0 : 1/4*0.81 0.65*3/4*-0.89
Châu Âu

Thắng: 1.77 - Hòa: 3.25 - Thua: 4.05

Nhận định kèo Ninh Bình gặp Thừa Thiên Huế chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Ninh Bình 40% thắng, hòa 30%, thua 30%, trận gần nhất vào ngày 09/03/2025 kết thúc với tỷ số Thừa Thiên Huế 0 - 2 Ninh Bình.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Ninh Bình họ thắng 4 hòa 0 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Thừa Thiên Huế thắng 1 hòa 2 và thua 2

Thống kê sau trận Ninh Bình vs Thừa Thiên Huế

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88good88bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/truc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tv