VĐQG Paraguay, Vòng Apt 12
Nacional(PAR)
1
VS
0

Đang diễn ra

Mùa giải 2026/2027

Thời gian 05:00 ngày 26/09/2026

Sportivo Ameliano

Nhận định Nacional(PAR) vs Sportivo Ameliano, 05h00 ngày 26/09

21.04.2026 VĐQG Paraguay Sportivo Ameliano 1 - 1 Nacional(PAR)
20.02.2026 VĐQG Paraguay Nacional(PAR) 1 - 1 Sportivo Ameliano
21.11.2025 VĐQG Paraguay Nacional(PAR) 2 - 0 Sportivo Ameliano
30.08.2025 VĐQG Paraguay Sportivo Ameliano 3 - 0 Nacional(PAR)
05.05.2025 VĐQG Paraguay Nacional(PAR) 0 - 1 Sportivo Ameliano
23.02.2025 VĐQG Paraguay Sportivo Ameliano 2 - 1 Nacional(PAR)
07.10.2024 VĐQG Paraguay Sportivo Ameliano 1 - 0 Nacional(PAR)
05.08.2024 VĐQG Paraguay Nacional(PAR) 0 - 0 Sportivo Ameliano
06.04.2024 VĐQG Paraguay Nacional(PAR) 1 - 1 Sportivo Ameliano
20.01.2024 VĐQG Paraguay Sportivo Ameliano 1 - 0 Nacional(PAR)

Số liệu thống kê về Nacional(PAR) gặp Sportivo Ameliano phong độ

Nacional(PAR)

19/09/2026 VĐQG Paraguay

Nacional(PAR) 3 - 0 2 de Mayo

W

29/08/2026 VĐQG Paraguay

CS San Lorenzo 0 - 3 Nacional(PAR)

W

25/08/2026 VĐQG Paraguay

Nacional(PAR) 2 - 0 Sportivo Luqueno

W

04/08/2026 VĐQG Paraguay

Deportivo Recoleta 3 - 2 Nacional(PAR)

L

30/07/2026 VĐQG Paraguay

Nacional(PAR) 2 - 0 Olimpia Asuncion

W
Sân nhà

19/09/2026 VĐQG Paraguay

Nacional(PAR) 3 - 0 2 de Mayo

W

25/08/2026 VĐQG Paraguay

Nacional(PAR) 2 - 0 Sportivo Luqueno

W

30/07/2026 VĐQG Paraguay

Nacional(PAR) 2 - 0 Olimpia Asuncion

W

25/05/2026 VĐQG Paraguay

Nacional(PAR) 2 - 1 Libertad

W

09/05/2026 VĐQG Paraguay

Nacional(PAR) 2 - 1 Sportivo Trinidense

W
Sportivo Ameliano

20/09/2026 VĐQG Paraguay

Libertad 1 - 1 Sportivo Ameliano

D

31/08/2026 VĐQG Paraguay

Guarani CA 1 - 1 Sportivo Ameliano

D

23/08/2026 VĐQG Paraguay

Sportivo Ameliano 3 - 1 Deportivo Recoleta

W

02/08/2026 VĐQG Paraguay

Sportivo Ameliano 1 - 1 2 de Mayo

D

29/07/2026 VĐQG Paraguay

Rubio nu 1 - 1 Sportivo Ameliano

D
Sân khách

20/09/2026 VĐQG Paraguay

Libertad 1 - 1 Sportivo Ameliano

D

31/08/2026 VĐQG Paraguay

Guarani CA 1 - 1 Sportivo Ameliano

D

29/07/2026 VĐQG Paraguay

Rubio nu 1 - 1 Sportivo Ameliano

D

17/05/2026 VĐQG Paraguay

Guarani CA 1 - 0 Sportivo Ameliano

L

03/05/2026 VĐQG Paraguay

Olimpia Asuncion 1 - 1 Sportivo Ameliano

D

Tỷ lệ trận Nacional(PAR) vs Sportivo Ameliano

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận -0.98*0 : 3/4*0.80 0.97*2 1/4*0.83
Hiệp 1 0.92*0 : 1/4*0.90 -0.89*1*0.69
Châu Âu

Thắng: 1.77 - Hòa: 3.25 - Thua: 4.05

Nhận định kèo Nacional(PAR) gặp Sportivo Ameliano chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Nacional(PAR) 10% thắng, hòa 40%, thua 50%, trận gần nhất vào ngày 21/04/2026 kết thúc với tỷ số Sportivo Ameliano 1 - 1 Nacional(PAR).

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Nacional(PAR) họ thắng 5 hòa 0 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của Sportivo Ameliano thắng 0 hòa 4 và thua 1

Thống kê sau trận Nacional(PAR) vs Sportivo Ameliano

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohualo789iwin68bay789GG88KQBDsoi kèo nhà cáiqq88qq88hi88kèo nhà cáiHi88Hi88Fun88Fun88Fun88Fun88https://ukr-football.net/kèo nhà cáikết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbkeonhacai123bEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso66xoso6688aahttps://f168.today/Keonhacai5tỷ lệ kèo hôm naykèo nhà cái 5max79lô đề onlineOPEN88tỷ lệ kèo nhà cái 5ae888nohu90https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winhttps://matsworld.io/b52clubSunwinkèo nhà cáikèo nhà cáiKqbd90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game bai