|
Moss FK
|
Kết thúc Mùa giải 2026/2027 Thời gian 00:00 ngày 11/08/2026 |
Odd Grenland
|
Nhận định Moss FK vs Odd Grenland, 00h00 ngày 11/08
| 11.08.2026 | Hạng 2 Na Uy | Moss FK | 3 - 3 | Odd Grenland |
| 16.05.2026 | Hạng 2 Na Uy | Odd Grenland | 2 - 3 | Moss FK |
| 13.03.2026 | Giao Hữu CLB | Odd Grenland | 2 - 0 | Moss FK |
| 17.08.2025 | Hạng 2 Na Uy | Moss FK | 2 - 2 | Odd Grenland |
| 16.05.2025 | Hạng 2 Na Uy | Odd Grenland | 2 - 0 | Moss FK |
Số liệu thống kê về Moss FK gặp Odd Grenland phong độ
Moss FK
Odd Grenland
Tỷ lệ trận Moss FK vs Odd Grenland
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | -0.97*1/4 : 0*0.81 | 0.92*3 1/2*0.90 |
| Hiệp 1 | 0.76*1/4 : 0*-0.93 | -0.99*1 1/2*0.81 |
Thắng: 2.82 - Hòa: 4.00 - Thua: 2.02
Nhận định kèo Moss FK gặp Odd Grenland chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 5 trận gần nhất Moss FK 20% thắng, hòa 40%, thua 40%, trận gần nhất vào ngày 11/08/2026 kết thúc với tỷ số Moss FK 3 - 3 Odd Grenland.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Moss FK họ thắng 0 hòa 2 và thua 3, còn phong độ 5 trận sân khách của Odd Grenland thắng 1 hòa 2 và thua 2
Châu Á: 1.00*1/4 : 0*0.84
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 4/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên OGRE khi thắng 2/5 trận đối đầu gần nhất.
Dự đoán :
Tài xỉu: 0.95*3 1/2*0.87
5/5 trận gần đây của MFK có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của OGRE cũng có không dưới 3 bàn thắng.
Dự đoán : TAI
Thống kê sau trận Moss FK vs Odd Grenland
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|