|
Middlesbrough U21
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 02:00 ngày 09/03/2024 |
Man Utd U21
|
Nhận định Middlesbrough U21 vs Man Utd U21, 02h00 ngày 09/03
| 19.08.2025 | U23 Anh | Middlesbrough U21 | 0 - 1 | Man Utd U21 |
| 09.03.2024 | U23 Anh | Middlesbrough U21 | 3 - 2 | Man Utd U21 |
| 12.04.2016 | U23 Anh | Man Utd U21 | 1 - 0 | Middlesbrough U21 |
| 01.03.2016 | U23 Anh | Middlesbrough U21 | 1 - 2 | Man Utd U21 |
| 21.01.2014 | U23 Anh | Man Utd U21 | 0 - 0 | Middlesbrough U21 |
Số liệu thống kê về Middlesbrough U21 gặp Man Utd U21 phong độ
Middlesbrough U21
Man Utd U21
Tỷ lệ trận Middlesbrough U21 vs Man Utd U21
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.78*0 : 0*-0.93 | 0.75*3 3/4*-0.93 |
| Hiệp 1 | 0.80*0 : 0*-0.96 | 0.79*1 1/2*-0.97 |
Thắng: 2.14 - Hòa: 4.30 - Thua: 2.51
Nhận định kèo Middlesbrough U21 gặp Man Utd U21 chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 5 trận gần nhất Middlesbrough U21 20% thắng, hòa 20%, thua 60%, trận gần nhất vào ngày 19/08/2025 kết thúc với tỷ số Middlesbrough U21 0 - 1 Man Utd U21.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Middlesbrough U21 họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Man Utd U21 thắng 4 hòa 0 và thua 1
Thống kê sau trận Middlesbrough U21 vs Man Utd U21
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|