Giao Hữu BD Nữ, Vòng T.5
Mexico U20 Nữ
1
VS
1

Kết thúc

Mùa giải 2023/2024

Thời gian 02:00 ngày 28/05/2024

Colombia U20 Nữ
TS 90': 1-1; Pen: 2-4

Nhận định Mexico U20 Nữ vs Colombia U20 Nữ, 02h00 ngày 28/05

07.09.2024 U20 Nữ Thế Giới Colombia U20 Nữ 0 - 1 Mexico U20 Nữ
28.05.2024 Giao Hữu BD Nữ Mexico U20 Nữ 1 - 1 Colombia U20 Nữ
14.08.2022 U20 Nữ Thế Giới Mexico U20 Nữ 0 - 0 Colombia U20 Nữ

Số liệu thống kê về Mexico U20 Nữ gặp Colombia U20 Nữ phong độ

Mexico U20 Nữ

09/06/2026 Giao Hữu BD Nữ

Ba Lan U20 Nữ 2 - 0 Mexico U20 Nữ

L

06/06/2026 Giao Hữu BD Nữ

Séc U19 Nữ 0 - 2 Mexico U20 Nữ

W

06/03/2026 Giao Hữu BD Nữ

Anh U20 Nữ 4 - 1 Mexico U20 Nữ

L

02/12/2025 Giao Hữu BD Nữ

Anh U20 Nữ 3 - 2 Mexico U20 Nữ

L

27/10/2025 Giao Hữu BD Nữ

Brazil U20 Nữ 1 - 0 Mexico U20 Nữ

L
Sân nhà

12/09/2024 U20 Nữ Thế Giới

Mexico U20 Nữ 2 - 2 Mỹ U20 Nữ

D

04/09/2024 U20 Nữ Thế Giới

Mexico U20 Nữ 2 - 0 Australia U20 Nữ

W

28/05/2024 Giao Hữu BD Nữ

Mexico U20 Nữ 1 - 1 Colombia U20 Nữ

D

10/04/2024 Giao Hữu BD Nữ

Mexico U20 Nữ 10 - 1 Costa Rica U20 Nữ

W

05/06/2023 U20 Concacaf Nữ

Mexico U20 Nữ 2 - 1 Mỹ U20 Nữ

W
Colombia U20 Nữ

15/07/2026 Giao Hữu BD Nữ

Anh U20 Nữ 0 - 0 Colombia U20 Nữ

D

13/07/2026 Giao Hữu BD Nữ

Mỹ U20 Nữ 0 - 1 Colombia U20 Nữ

W

01/03/2026 U20 Nam Mỹ Nữ

Colombia U20 Nữ 0 - 3 Argentina U20 Nữ

L

20/02/2026 U20 Nam Mỹ Nữ

Colombia U20 Nữ 0 - 1 Brazil U20 Nữ

L

17/02/2026 U20 Nam Mỹ Nữ

Colombia U20 Nữ 0 - 1 Ecuador U20 Nữ

L
Sân khách

15/07/2026 Giao Hữu BD Nữ

Anh U20 Nữ 0 - 0 Colombia U20 Nữ

D

13/07/2026 Giao Hữu BD Nữ

Mỹ U20 Nữ 0 - 1 Colombia U20 Nữ

W

13/02/2026 U20 Nam Mỹ Nữ

Paraguay U20 Nữ 0 - 0 Colombia U20 Nữ

D

07/02/2026 U20 Nam Mỹ Nữ

Chile U20 Nữ 0 - 0 Colombia U20 Nữ

D

19/12/2025 Giao Hữu BD Nữ

Argentina U20 Nữ 1 - 0 Colombia U20 Nữ

L

Tỷ lệ trận Mexico U20 Nữ vs Colombia U20 Nữ

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 0.88*1/4 : 0*0.88 0.81*2 1/2*0.95
Hiệp 1 -0.88*0 : 0*0.64 0.78*1*0.98
Châu Âu

Thắng: 2.76 - Hòa: 3.45 - Thua: 2.15

Nhận định kèo Mexico U20 Nữ gặp Colombia U20 Nữ chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 3 trận gần nhất Mexico U20 Nữ 33% thắng, hòa 66%, thua 0%, trận gần nhất vào ngày 07/09/2024 kết thúc với tỷ số Colombia U20 Nữ 0 - 1 Mexico U20 Nữ.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Mexico U20 Nữ họ thắng 3 hòa 2 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của Colombia U20 Nữ thắng 1 hòa 3 và thua 1

Thống kê sau trận Mexico U20 Nữ vs Colombia U20 Nữ

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
1 Thẻ đỏ 1
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88good88bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/