VĐQG Belarus, Vòng 27
Maxline Vitebsk
0
VS
0

Chưa diễn ra

Mùa giải 2026/2027

Thời gian 22:00 ngày 31/10/2026

FK Minsk

Nhận định Maxline Vitebsk vs FK Minsk, 22h00 ngày 31/10

21.06.2026 VĐQG Belarus FK Minsk 2 - 2 Maxline Vitebsk
20.10.2025 VĐQG Belarus Maxline Vitebsk 4 - 1 FK Minsk
25.05.2025 VĐQG Belarus FK Minsk 1 - 2 Maxline Vitebsk

Số liệu thống kê về Maxline Vitebsk gặp FK Minsk phong độ

Maxline Vitebsk

18/09/2026 VĐQG Belarus

Maxline Vitebsk 5 - 1 Arsenal Dzyarzhynsk

W

13/09/2026 VĐQG Belarus

Dnepr Mogilev 1 - 1 Maxline Vitebsk

D

07/09/2026 VĐQG Belarus

Maxline Vitebsk 0 - 0 Dinamo Minsk

D

02/09/2026 VĐQG Belarus

Maxline Vitebsk 1 - 1 Belshina Bobruisk

D

29/08/2026 VĐQG Belarus

Dinamo Brest 1 - 3 Maxline Vitebsk

W
Sân nhà

18/09/2026 VĐQG Belarus

Maxline Vitebsk 5 - 1 Arsenal Dzyarzhynsk

W

07/09/2026 VĐQG Belarus

Maxline Vitebsk 0 - 0 Dinamo Minsk

D

02/09/2026 VĐQG Belarus

Maxline Vitebsk 1 - 1 Belshina Bobruisk

D

24/08/2026 VĐQG Belarus

Maxline Vitebsk 0 - 0 Bate Borisov

D

19/08/2026 VĐQG Belarus

Maxline Vitebsk 2 - 0 Baranovichi

W
FK Minsk

18/09/2026 VĐQG Belarus

Belshina Bobruisk 2 - 0 FK Minsk

L

12/09/2026 VĐQG Belarus

FK Minsk 1 - 0 Slavia Mozyr

W

06/09/2026 VĐQG Belarus

Naftan Novo. 0 - 3 FK Minsk

W

31/08/2026 VĐQG Belarus

Bate Borisov 2 - 1 FK Minsk

L

21/08/2026 VĐQG Belarus

FK Minsk 0 - 1 Vitebsk

L
Sân khách

18/09/2026 VĐQG Belarus

Belshina Bobruisk 2 - 0 FK Minsk

L

06/09/2026 VĐQG Belarus

Naftan Novo. 0 - 3 FK Minsk

W

31/08/2026 VĐQG Belarus

Bate Borisov 2 - 1 FK Minsk

L

15/08/2026 VĐQG Belarus

Neman Grodno 2 - 1 FK Minsk

L

09/08/2026 VĐQG Belarus

Gomel 0 - 1 FK Minsk

W

Tỷ lệ trận Maxline Vitebsk vs FK Minsk

Nhận định kèo Maxline Vitebsk gặp FK Minsk chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 3 trận gần nhất Maxline Vitebsk 66% thắng, hòa 33%, thua 0%, trận gần nhất vào ngày 21/06/2026 kết thúc với tỷ số FK Minsk 2 - 2 Maxline Vitebsk.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Maxline Vitebsk họ thắng 2 hòa 3 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của FK Minsk thắng 2 hòa 0 và thua 3

Thống kê sau trận Maxline Vitebsk vs FK Minsk

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohualo789iwin68bay789MM88GG88KQBDsoi kèo nhà cáiqq88qq88hi88kèo nhà cáiHi88Hi88Fun88Fun88Fun88Fun88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aahttps://f168.today/Keonhacai5tỷ lệ kèo hôm naykèo nhà cái 5max79lô đề onlineOPEN88tỷ lệ kèo nhà cái 5ae888nohu90https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winhttps://matsworld.io/b52clubSunwinkèo nhà cáikèo nhà cáiKqbd90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/