|
Llaneros FC
|
Chưa diễn ra Mùa giải 2026/2027 Thời gian 06:15 ngày 22/10/2026 |
Deportivo Cali
|
Nhận định Llaneros FC vs Deportivo Cali, 06h15 ngày 22/10
| 03.08.2025 | VĐQG Colombia | Deportivo Cali | 0 - 3 | Llaneros FC |
| 19.02.2025 | VĐQG Colombia | Llaneros FC | 0 - 1 | Deportivo Cali |
Số liệu thống kê về Llaneros FC gặp Deportivo Cali phong độ
Llaneros FC
Deportivo Cali
Tỷ lệ trận Llaneros FC vs Deportivo Cali
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.85*1/4 : 0*-0.96 | -0.97*2 1/4*0.83 |
| Hiệp 1 | -0.85*0 : 0*0.73 | -0.86*1*0.72 |
Thắng: 3.00 - Hòa: 3.10 - Thua: 2.35
Nhận định kèo Llaneros FC gặp Deportivo Cali chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 2 trận gần nhất Llaneros FC 50% thắng, thua 50%, trận gần nhất vào ngày 03/08/2025 kết thúc với tỷ số Deportivo Cali 0 - 3 Llaneros FC.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Llaneros FC họ thắng 2 hòa 0 và thua 3, còn phong độ 5 trận sân khách của Deportivo Cali thắng 3 hòa 1 và thua 1
Thống kê sau trận Llaneros FC vs Deportivo Cali
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|