|
LKS Lodz
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 18:59 ngày 23/01/2024 |
Atyrau
|
Nhận định LKS Lodz vs Atyrau, 18h59 ngày 23/01
| 23.01.2024 | Giao Hữu CLB | LKS Lodz | 1 - 0 | Atyrau |
Số liệu thống kê về LKS Lodz gặp Atyrau phong độ
LKS Lodz
Atyrau
Tỷ lệ trận LKS Lodz vs Atyrau
Nhận định kèo LKS Lodz gặp Atyrau chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 1 trận gần nhất LKS Lodz toàn thắng , thua 0%, trận gần nhất vào ngày 23/01/2024 kết thúc với tỷ số LKS Lodz 1 - 0 Atyrau.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của LKS Lodz họ thắng 3 hòa 0 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Atyrau thắng 2 hòa 1 và thua 2
Thống kê sau trận LKS Lodz vs Atyrau
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|