|
Levski Sofia
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 20:15 ngày 10/03/2024 |
Krumovgrad
|
Nhận định Levski Sofia vs Krumovgrad, 20h15 ngày 10/03
| 08.12.2024 | VĐQG Bulgaria | Krumovgrad | 0 - 2 | Levski Sofia |
| 11.08.2024 | VĐQG Bulgaria | Levski Sofia | 3 - 0 | Krumovgrad |
| 22.05.2024 | VĐQG Bulgaria | Krumovgrad | 0 - 1 | Levski Sofia |
| 10.03.2024 | VĐQG Bulgaria | Levski Sofia | 0 - 0 | Krumovgrad |
| 19.09.2023 | VĐQG Bulgaria | Krumovgrad | 2 - 2 | Levski Sofia |
Số liệu thống kê về Levski Sofia gặp Krumovgrad phong độ
Levski Sofia
Krumovgrad
Tỷ lệ trận Levski Sofia vs Krumovgrad
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | -0.95*0 : 1 1/4*0.79 | 0.85*2 1/4*0.97 |
| Hiệp 1 | -0.98*0 : 1/2*0.82 | 0.98*1*0.84 |
Thắng: 1.41 - Hòa: 4.10 - Thua: 6.80
Nhận định kèo Levski Sofia gặp Krumovgrad chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 5 trận gần nhất Levski Sofia 60% thắng, hòa 40%, thua 0%, trận gần nhất vào ngày 08/12/2024 kết thúc với tỷ số Krumovgrad 0 - 2 Levski Sofia.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Levski Sofia họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Krumovgrad thắng 1 hòa 0 và thua 4
Thống kê sau trận Levski Sofia vs Krumovgrad
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
1 | Thẻ đỏ | 1 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|