|
Lech Poznan
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 23:30 ngày 24/02/2024 |
Slask Wroclaw
|
Nhận định Lech Poznan vs Slask Wroclaw, 23h30 ngày 24/02
| 10.10.2026 | VĐQG Ba Lan | Slask Wroclaw | 1 - 4 | Lech Poznan |
| 30.03.2025 | VĐQG Ba Lan | Slask Wroclaw | 3 - 1 | Lech Poznan |
| 22.09.2024 | VĐQG Ba Lan | Lech Poznan | 1 - 0 | Slask Wroclaw |
| 24.02.2024 | VĐQG Ba Lan | Lech Poznan | 0 - 0 | Slask Wroclaw |
| 20.08.2023 | VĐQG Ba Lan | Slask Wroclaw | 3 - 1 | Lech Poznan |
| 26.02.2023 | VĐQG Ba Lan | Slask Wroclaw | 2 - 1 | Lech Poznan |
| 20.10.2022 | Cúp Ba Lan | Lech Poznan | 1 - 3 | Slask Wroclaw |
| 15.08.2022 | VĐQG Ba Lan | Lech Poznan | 0 - 1 | Slask Wroclaw |
| 02.04.2022 | VĐQG Ba Lan | Slask Wroclaw | 0 - 1 | Lech Poznan |
| 02.10.2021 | VĐQG Ba Lan | Lech Poznan | 4 - 0 | Slask Wroclaw |
Số liệu thống kê về Lech Poznan gặp Slask Wroclaw phong độ
Lech Poznan
Slask Wroclaw
Tỷ lệ trận Lech Poznan vs Slask Wroclaw
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | -0.93*0 : 1/2*0.80 | 0.95*2 1/4*0.91 |
| Hiệp 1 | -0.85*0 : 1/4*0.70 | 0.68*3/4*-0.85 |
Thắng: 2.08 - Hòa: 3.20 - Thua: 3.25
Nhận định kèo Lech Poznan gặp Slask Wroclaw chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Lech Poznan 40% thắng, hòa 10%, thua 50%, trận gần nhất vào ngày 10/10/2026 kết thúc với tỷ số Slask Wroclaw 1 - 4 Lech Poznan.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Lech Poznan họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Slask Wroclaw thắng 0 hòa 1 và thua 4
Thống kê sau trận Lech Poznan vs Slask Wroclaw
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|