|
Latvia U16 Nữ
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 16:00 ngày 14/05/2024 |
Thụy Điển U16 Nữ
|
|||
| TS 90': 1-1; Pen: 9-8 | |||||
Nhận định Latvia U16 Nữ vs Thụy Điển U16 Nữ, 16h00 ngày 14/05
| 14.05.2024 | Giao Hữu BD Nữ | Latvia U16 Nữ | 1 - 1 | Thụy Điển U16 Nữ |
Số liệu thống kê về Latvia U16 Nữ gặp Thụy Điển U16 Nữ phong độ
Latvia U16 Nữ
Thụy Điển U16 Nữ
Tỷ lệ trận Latvia U16 Nữ vs Thụy Điển U16 Nữ
Nhận định kèo Latvia U16 Nữ gặp Thụy Điển U16 Nữ chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 1 trận gần nhất Latvia U16 Nữ chưa thắng trận nào , hòa 100%, thua 0%, trận gần nhất vào ngày 14/05/2024 kết thúc với tỷ số Latvia U16 Nữ 1 - 1 Thụy Điển U16 Nữ.
Số liệu thống kê phong độ, 4 trận sân nhà gần đây của Latvia U16 Nữ họ thắng 2 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Thụy Điển U16 Nữ thắng 2 hòa 0 và thua 3
Thống kê sau trận Latvia U16 Nữ vs Thụy Điển U16 Nữ
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|