|
Karlbergs BK
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 21:00 ngày 12/05/2024 |
Friska Viljor
|
Nhận định Karlbergs BK vs Friska Viljor, 21h00 ngày 12/05
| 25.08.2024 | Hạng 3 Thụy Điển | Friska Viljor | 2 - 3 | Karlbergs BK |
| 12.05.2024 | Hạng 3 Thụy Điển | Karlbergs BK | 1 - 2 | Friska Viljor |
Số liệu thống kê về Karlbergs BK gặp Friska Viljor phong độ
Karlbergs BK
Friska Viljor
Tỷ lệ trận Karlbergs BK vs Friska Viljor
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.78*0 : 1 1/2*0.92 | 0.78*3 1/4*0.92 |
Thắng: 1.25 - Hòa: 6.60 - Thua: 5.00
Nhận định kèo Karlbergs BK gặp Friska Viljor chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 2 trận gần nhất Karlbergs BK 50% thắng, thua 50%, trận gần nhất vào ngày 25/08/2024 kết thúc với tỷ số Friska Viljor 2 - 3 Karlbergs BK.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Karlbergs BK họ thắng 2 hòa 2 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Friska Viljor thắng 2 hòa 2 và thua 1
Thống kê sau trận Karlbergs BK vs Friska Viljor
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|