|
Jeonbuk H.Motor
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 12:00 ngày 12/05/2024 |
Suwon FC
|
Nhận định Jeonbuk H.Motor vs Suwon FC, 12h00 ngày 12/05
| 18.10.2025 | VĐQG Hàn Quốc | Jeonbuk H.Motor | 2 - 0 | Suwon FC |
| 17.06.2025 | VĐQG Hàn Quốc | Jeonbuk H.Motor | 3 - 2 | Suwon FC |
| 26.04.2025 | VĐQG Hàn Quốc | Suwon FC | 1 - 2 | Jeonbuk H.Motor |
| 14.09.2024 | VĐQG Hàn Quốc | Suwon FC | 0 - 6 | Jeonbuk H.Motor |
| 12.05.2024 | VĐQG Hàn Quốc | Jeonbuk H.Motor | 2 - 3 | Suwon FC |
| 09.03.2024 | VĐQG Hàn Quốc | Suwon FC | 1 - 1 | Jeonbuk H.Motor |
| 16.07.2023 | VĐQG Hàn Quốc | Jeonbuk H.Motor | 1 - 0 | Suwon FC |
| 21.05.2023 | VĐQG Hàn Quốc | Jeonbuk H.Motor | 3 - 1 | Suwon FC |
| 15.04.2023 | VĐQG Hàn Quốc | Suwon FC | 1 - 0 | Jeonbuk H.Motor |
| 10.08.2022 | VĐQG Hàn Quốc | Suwon FC | 0 - 1 | Jeonbuk H.Motor |
Số liệu thống kê về Jeonbuk H.Motor gặp Suwon FC phong độ
Jeonbuk H.Motor
Suwon FC
Tỷ lệ trận Jeonbuk H.Motor vs Suwon FC
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.90*0 : 1/2*0.98 | 0.83*2 3/4*-0.96 |
Thắng: 1.88 - Hòa: 3.50 - Thua: 3.75
Nhận định kèo Jeonbuk H.Motor gặp Suwon FC chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Jeonbuk H.Motor 70% thắng, hòa 10%, thua 20%, trận gần nhất vào ngày 18/10/2025 kết thúc với tỷ số Jeonbuk H.Motor 2 - 0 Suwon FC.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Jeonbuk H.Motor họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Suwon FC thắng 3 hòa 2 và thua 0
Châu Á: 0.93*0 : 3/4*0.95
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên JEO khi thắng 8/14 trận đối đầu gần nhất.
Dự đoán : JEO
Tài xỉu: 0.98*2 3/4*0.89
4/5 trận gần đây của JEO có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của SUWC cũng có không dưới 3 bàn thắng.
Dự đoán : TAI
Thống kê sau trận Jeonbuk H.Motor vs Suwon FC
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
1 | Thẻ đỏ | 1 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|