|
Jablonec
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 20:00 ngày 28/04/2024 |
Mlada Boleslav
|
Nhận định Jablonec vs Mlada Boleslav, 20h00 ngày 28/04
| 21.04.2026 | Cúp Séc | Jablonec | 1 - 0 | Mlada Boleslav |
| 28.02.2026 | VĐQG Séc | Mlada Boleslav | 3 - 0 | Jablonec |
| 28.09.2025 | VĐQG Séc | Jablonec | 2 - 0 | Mlada Boleslav |
| 19.04.2025 | VĐQG Séc | Mlada Boleslav | 0 - 1 | Jablonec |
| 20.07.2024 | VĐQG Séc | Jablonec | 2 - 0 | Mlada Boleslav |
| 28.04.2024 | VĐQG Séc | Jablonec | 1 - 1 | Mlada Boleslav |
| 23.07.2023 | VĐQG Séc | Mlada Boleslav | 3 - 1 | Jablonec |
| 12.11.2022 | VĐQG Séc | Jablonec | 1 - 2 | Mlada Boleslav |
| 07.08.2022 | VĐQG Séc | Mlada Boleslav | 2 - 2 | Jablonec |
| 16.02.2022 | Cúp Séc | Jablonec | 4 - 0 | Mlada Boleslav |
Số liệu thống kê về Jablonec gặp Mlada Boleslav phong độ
Jablonec
Mlada Boleslav
Tỷ lệ trận Jablonec vs Mlada Boleslav
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | -0.88*0 : 1/4*0.75 | 0.82*2 1/2*-0.96 |
| Hiệp 1 | 0.84*0 : 0*-0.96 | 0.73*1*-0.88 |
Thắng: 2.32 - Hòa: 3.45 - Thua: 2.64
Nhận định kèo Jablonec gặp Mlada Boleslav chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Jablonec 50% thắng, hòa 20%, thua 30%, trận gần nhất vào ngày 21/04/2026 kết thúc với tỷ số Jablonec 1 - 0 Mlada Boleslav.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Jablonec họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Mlada Boleslav thắng 1 hòa 2 và thua 2
Thống kê sau trận Jablonec vs Mlada Boleslav
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|