|
Ittihad Jeddah
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 00:00 ngày 19/02/2024 |
Al Riyadh
|
Nhận định Ittihad Jeddah vs Al Riyadh, 00h00 ngày 19/02
| 14.03.2026 | VĐQG Arập Xeut | Al Riyadh | 3 - 1 | Ittihad Jeddah |
| 21.11.2025 | VĐQG Arập Xeut | Ittihad Jeddah | 2 - 1 | Al Riyadh |
| 14.03.2025 | VĐQG Arập Xeut | Ittihad Jeddah | 2 - 1 | Al Riyadh |
| 25.10.2024 | VĐQG Arập Xeut | Al Riyadh | 0 - 1 | Ittihad Jeddah |
| 19.02.2024 | VĐQG Arập Xeut | Ittihad Jeddah | 2 - 0 | Al Riyadh |
| 25.08.2023 | VĐQG Arập Xeut | Al Riyadh | 0 - 4 | Ittihad Jeddah |
| 10.03.2015 | Arập Xêut King Cup | Ittihad Jeddah | 4 - 0 | Al Riyadh |
Số liệu thống kê về Ittihad Jeddah gặp Al Riyadh phong độ
Ittihad Jeddah
Al Riyadh
Tỷ lệ trận Ittihad Jeddah vs Al Riyadh
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.96*0 : 2*0.93 | 0.98*3 1/4*0.88 |
| Hiệp 1 | 0.84*0 : 3/4*-0.96 | 0.84*1 1/4*-0.98 |
Thắng: 1.17 - Hòa: 6.60 - Thua: 13.00
Nhận định kèo Ittihad Jeddah gặp Al Riyadh chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 7 trận gần nhất Ittihad Jeddah 85% thắng, thua 14%, trận gần nhất vào ngày 14/03/2026 kết thúc với tỷ số Al Riyadh 3 - 1 Ittihad Jeddah.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Ittihad Jeddah họ thắng 4 hòa 0 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Al Riyadh thắng 0 hòa 3 và thua 2
Châu Á: 0.92*0 : 1 3/4*0.96
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 4/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên ITTIKSA khi thắng 2/3 trận đối đầu gần nhất.
Dự đoán : ITTIKSA
Tài xỉu: 0.96*3 1/4*0.90
3/5 trận gần đây của RIYA có ít hơn 3 bàn. 3/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng
Dự đoán : XIU
Thống kê sau trận Ittihad Jeddah vs Al Riyadh
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|