|
Israel U19
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 01:00 ngày 24/03/2024 |
Montenegro U19
|
Nhận định Israel U19 vs Montenegro U19, 01h00 ngày 24/03
| 24.03.2024 | Vòng loại U19 Châu Âu | Israel U19 | 0 - 1 | Montenegro U19 |
| 08.09.2019 | Giao Hữu U19 | Montenegro U19 | 4 - 4 | Israel U19 |
| 31.08.2017 | Giao Hữu U19 | Israel U19 | 1 - 1 | Montenegro U19 |
| 03.09.2015 | Giao Hữu U19 | Israel U19 | 0 - 1 | Montenegro U19 |
| 06.09.2012 | Giao Hữu U19 | Montenegro U19 | 0 - 1 | Israel U19 |
Số liệu thống kê về Israel U19 gặp Montenegro U19 phong độ
Israel U19
Montenegro U19
Tỷ lệ trận Israel U19 vs Montenegro U19
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | -0.93*0 : 1*0.75 | 0.93*2 3/4*0.87 |
| Hiệp 1 | 0.81*0 : 1/4*-0.99 | -0.91*1 1/4*0.70 |
Thắng: 1.58 - Hòa: 3.85 - Thua: 4.35
Nhận định kèo Israel U19 gặp Montenegro U19 chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 5 trận gần nhất Israel U19 20% thắng, hòa 40%, thua 40%, trận gần nhất vào ngày 24/03/2024 kết thúc với tỷ số Israel U19 0 - 1 Montenegro U19.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Israel U19 họ thắng 2 hòa 2 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Montenegro U19 thắng 1 hòa 2 và thua 2
Thống kê sau trận Israel U19 vs Montenegro U19
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|