|
Isloch
|
Chưa diễn ra Mùa giải 2026/2027 Thời gian 21:00 ngày 17/10/2026 |
FK Minsk
|
Nhận định Isloch vs FK Minsk, 21h00 ngày 17/10
| 30.05.2026 | VĐQG Belarus | FK Minsk | 1 - 1 | Isloch |
| 17.08.2025 | VĐQG Belarus | FK Minsk | 0 - 1 | Isloch |
| 06.04.2025 | VĐQG Belarus | Isloch | 1 - 1 | FK Minsk |
| 25.01.2025 | Giao Hữu CLB | Isloch | 1 - 0 | FK Minsk |
| 20.10.2024 | VĐQG Belarus | FK Minsk | 3 - 2 | Isloch |
| 21.05.2024 | VĐQG Belarus | Isloch | 3 - 0 | FK Minsk |
| 02.12.2023 | VĐQG Belarus | FK Minsk | 2 - 1 | Isloch |
| 08.07.2023 | VĐQG Belarus | Isloch | 0 - 0 | FK Minsk |
| 18.02.2023 | Giao Hữu CLB | FK Minsk | 0 - 1 | Isloch |
| 10.09.2022 | VĐQG Belarus | FK Minsk | 1 - 5 | Isloch |
Số liệu thống kê về Isloch gặp FK Minsk phong độ
Isloch
FK Minsk
Tỷ lệ trận Isloch vs FK Minsk
Nhận định kèo Isloch gặp FK Minsk chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Isloch 50% thắng, hòa 30%, thua 20%, trận gần nhất vào ngày 30/05/2026 kết thúc với tỷ số FK Minsk 1 - 1 Isloch.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Isloch họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của FK Minsk thắng 2 hòa 0 và thua 3
Thống kê sau trận Isloch vs FK Minsk
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|