|
Inter Milan
|
Chưa diễn ra Mùa giải 2026/2027 Thời gian 00:00 ngày 09/11/2026 |
Como
|
Nhận định Inter Milan vs Como, 00h00 ngày 09/11
| 22.04.2026 | Cúp Italia | Inter Milan | 3 - 2 | Como |
| 13.04.2026 | VĐQG Italia | Como | 3 - 4 | Inter Milan |
| 04.03.2026 | Cúp Italia | Como | 0 - 0 | Inter Milan |
| 07.12.2025 | VĐQG Italia | Inter Milan | 4 - 0 | Como |
| 24.05.2025 | VĐQG Italia | Como | 0 - 2 | Inter Milan |
| 24.12.2024 | VĐQG Italia | Inter Milan | 2 - 0 | Como |
| 25.07.2012 | Giao Hữu CLB | Como | 2 - 3 | Inter Milan |
Số liệu thống kê về Inter Milan gặp Como phong độ
Inter Milan
Como
Tỷ lệ trận Inter Milan vs Como
Nhận định kèo Inter Milan gặp Como chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 7 trận gần nhất Inter Milan 85% thắng, hòa 14%, thua 0%, trận gần nhất vào ngày 22/04/2026 kết thúc với tỷ số Inter Milan 3 - 2 Como.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Inter Milan họ thắng 4 hòa 0 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Como thắng 3 hòa 0 và thua 2
Thống kê sau trận Inter Milan vs Como
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|