|
IFK Mariehamn
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 22:30 ngày 28/04/2024 |
Ilves Tampere
|
Nhận định IFK Mariehamn vs Ilves Tampere, 22h30 ngày 28/04
| 10.10.2026 | VĐQG Phần Lan | IFK Mariehamn | 1 - 1 | Ilves Tampere |
| 09.08.2026 | VĐQG Phần Lan | Ilves Tampere | 2 - 0 | IFK Mariehamn |
| 18.04.2026 | VĐQG Phần Lan | IFK Mariehamn | 2 - 2 | Ilves Tampere |
| 31.08.2025 | VĐQG Phần Lan | Ilves Tampere | 2 - 1 | IFK Mariehamn |
| 27.04.2025 | VĐQG Phần Lan | IFK Mariehamn | 3 - 2 | Ilves Tampere |
| 11.08.2024 | VĐQG Phần Lan | Ilves Tampere | 2 - 0 | IFK Mariehamn |
| 28.04.2024 | VĐQG Phần Lan | IFK Mariehamn | 0 - 1 | Ilves Tampere |
| 27.09.2023 | VĐQG Phần Lan | Ilves Tampere | 2 - 1 | IFK Mariehamn |
| 15.07.2023 | VĐQG Phần Lan | Ilves Tampere | 0 - 0 | IFK Mariehamn |
| 05.04.2023 | VĐQG Phần Lan | IFK Mariehamn | 1 - 1 | Ilves Tampere |
Số liệu thống kê về IFK Mariehamn gặp Ilves Tampere phong độ
IFK Mariehamn
Ilves Tampere
Tỷ lệ trận IFK Mariehamn vs Ilves Tampere
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 1.00*1/2 : 0*0.88 | 0.82*2 1/2*-0.95 |
| Hiệp 1 | 0.85*1/4 : 0*-0.97 | 0.81*1*-0.94 |
Thắng: 3.85 - Hòa: 3.90 - Thua: 1.88
Nhận định kèo IFK Mariehamn gặp Ilves Tampere chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất IFK Mariehamn 10% thắng, hòa 40%, thua 50%, trận gần nhất vào ngày 10/10/2026 kết thúc với tỷ số IFK Mariehamn 1 - 1 Ilves Tampere.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của IFK Mariehamn họ thắng 3 hòa 2 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của Ilves Tampere thắng 1 hòa 1 và thua 3
Thống kê sau trận IFK Mariehamn vs Ilves Tampere
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
1 | Thẻ đỏ | 1 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|