|
HR Letzion
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 20:00 ngày 15/03/2024 |
Bnei Yehuda
|
Nhận định HR Letzion vs Bnei Yehuda, 20h00 ngày 15/03
| 07.09.2026 | Hạng 2 Israel | Bnei Yehuda | 0 - 0 | HR Letzion |
| 01.05.2026 | Hạng 2 Israel | Bnei Yehuda | 2 - 2 | HR Letzion |
| 19.12.2025 | Hạng 2 Israel | Bnei Yehuda | 1 - 1 | HR Letzion |
| 24.08.2025 | Hạng 2 Israel | HR Letzion | 0 - 0 | Bnei Yehuda |
| 15.04.2025 | Hạng 2 Israel | Bnei Yehuda | 2 - 4 | HR Letzion |
| 11.02.2025 | Hạng 2 Israel | HR Letzion | 1 - 2 | Bnei Yehuda |
| 14.10.2024 | Hạng 2 Israel | Bnei Yehuda | 1 - 0 | HR Letzion |
| 15.03.2024 | Hạng 2 Israel | HR Letzion | 0 - 2 | Bnei Yehuda |
| 08.12.2023 | Hạng 2 Israel | Bnei Yehuda | 3 - 0 | HR Letzion |
| 03.01.2023 | Hạng 2 Israel | HR Letzion | 1 - 0 | Bnei Yehuda |
Số liệu thống kê về HR Letzion gặp Bnei Yehuda phong độ
HR Letzion
Bnei Yehuda
Tỷ lệ trận HR Letzion vs Bnei Yehuda
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.95*1/2 : 0*0.81 | 0.81*2 1/2*0.95 |
| Hiệp 1 | 0.80*1/4 : 0*0.96 | 0.78*1*0.98 |
Thắng: 3.55 - Hòa: 3.50 - Thua: 1.81
Nhận định kèo HR Letzion gặp Bnei Yehuda chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất HR Letzion 20% thắng, hòa 40%, thua 40%, trận gần nhất vào ngày 07/09/2026 kết thúc với tỷ số Bnei Yehuda 0 - 0 HR Letzion.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của HR Letzion họ thắng 4 hòa 0 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Bnei Yehuda thắng 4 hòa 1 và thua 0
Thống kê sau trận HR Letzion vs Bnei Yehuda
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|