Asian Cup 2027, Vòng 2
Hồng Kông
0
VS
1

Kết thúc

Mùa giải 2023/2024

Thời gian 00:30 ngày 20/01/2024

Iran
Mehdi Ghayedi( 24’)
Kênh phát sóng: FPT Play

Nhận định Hồng Kông vs Iran, 00h30 ngày 20/01

06.06.2024 VLWC KV Châu Á Hồng Kông 2 - 4 Iran
20.01.2024 Asian Cup 2027 Hồng Kông 0 - 1 Iran
16.11.2023 VLWC KV Châu Á Iran 4 - 0 Hồng Kông
03.06.2021 VLWC KV Châu Á Iran 3 - 1 Hồng Kông
10.09.2019 VLWC KV Châu Á Hồng Kông 0 - 2 Iran
03.12.2006 Hồng Kông 1 - 2 Iran

Số liệu thống kê về Hồng Kông gặp Iran phong độ

Hồng Kông

30/09/2026 FIFA ASEAN Cup 2026

Hồng Kông 2 - 0 Brunei

W

27/09/2026 FIFA ASEAN Cup 2026

Hồng Kông 4 - 0 Lào

W

09/06/2026 Giao Hữu ĐTQG

Campuchia 2 - 0 Hồng Kông

L

05/06/2026 Giao Hữu ĐTQG

Hồng Kông 2 - 0 Mông Cổ

W

31/03/2026 Vòng loại Asian Cup 2027

Ấn Độ 2 - 1 Hồng Kông

L
Sân nhà

30/09/2026 FIFA ASEAN Cup 2026

Hồng Kông 2 - 0 Brunei

W

27/09/2026 FIFA ASEAN Cup 2026

Hồng Kông 4 - 0 Lào

W

05/06/2026 Giao Hữu ĐTQG

Hồng Kông 2 - 0 Mông Cổ

W

18/11/2025 Vòng loại Asian Cup 2027

Hồng Kông 1 - 2 Singapore

L

13/11/2025 Giao Hữu ĐTQG

Hồng Kông 1 - 1 Campuchia

D
Iran

29/09/2026 Giao Hữu ĐTQG

Nga 2 - 0 Iran

L

24/09/2026 Giao Hữu ĐTQG

Uzbekistan 3 - 1 Iran

L

27/06/2026 World Cup 2026

Ai Cập 1 - 1 Iran

D

22/06/2026 World Cup 2026

Bỉ 0 - 0 Iran

D

16/06/2026 World Cup 2026

Iran 2 - 2 New Zealand

D
Sân khách

29/09/2026 Giao Hữu ĐTQG

Nga 2 - 0 Iran

L

24/09/2026 Giao Hữu ĐTQG

Uzbekistan 3 - 1 Iran

L

27/06/2026 World Cup 2026

Ai Cập 1 - 1 Iran

D

22/06/2026 World Cup 2026

Bỉ 0 - 0 Iran

D

11/06/2026 Giao Hữu ĐTQG

Club Tijuana U23 0 - 3 Iran

W

Tỷ lệ trận Hồng Kông vs Iran

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 0.88*3 : 0*0.94 0.90*3 3/4*0.90
Hiệp 1 0.92*1 1/4 : 0*0.90 0.87*1 1/2*0.93
Châu Âu

Thắng: 21.00 - Hòa: 11.00 - Thua: 1.02

Nhận định kèo Hồng Kông gặp Iran chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 6 trận gần nhất Hồng Kông chưa thắng trận nào , toàn thua trong các lần đối đầu, trận gần nhất vào ngày 06/06/2024 kết thúc với tỷ số Hồng Kông 2 - 4 Iran.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Hồng Kông họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Iran thắng 1 hòa 2 và thua 2

Châu Á: 0.89*2 3/4 : 0*0.93

Hồng KôngG đang chơi KHÔNG TỐT (thua 3/5 trận gần đây). Mặt khác, Iran thi đấu TỰ TIN (thắng 4/5 trận gần nhất).

Dự đoán : Iran

Tài xỉu: 0.88*3 1/4*0.92

4/5 trận gần đây của HKG có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 5 trận gần nhất của IRN cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán : TAI

Tường thuật trực tiếp Hồng Kông đấu với Iran

90+6' Phạt góc cho Hong Kong, China sau tình huống phá bóng của Milad Mohammadi
90+5' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Everton Camargo (Hong Kong, China) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại
90' Hiệp 2 kết thúc.
90' Wu Chun Ming rời sân nhường chỗ cho Chang Hei Yin (Hong Kong, China)
90' Chan Shinichi rời sân nhường chỗ cho Max Poon Pui Hin (Hong Kong, China)
89' IR Iran được hưởng một quả phạt góc, Vas Núñez là người vừa phá bóng.
87' Phạt góc cho IR Iran sau tình huống phá bóng của Chan Shinichi
86' Người vừa phá bóng đi hết đường biên ngang là Vas Núñez, phạt góc cho IR Iran
83' KHÔNG VÀO!!!! Ramin Rezaeian (IR Iran) tung cú sút bằng chân phải từ bên phải của vòng cấm bóng đi chệch cột dọc bên phải cầu môn
81' Sự thay đổi người bên phía IR Iran, Ehsan Hajisafi vào sân thay cho Alireza Jahanbakhsh đã gặp phải chân thương
77' Mehdi Taremi rời sân nhường chỗ cho Omid Ebrahimi (IR Iran)
75' Phạt góc cho Hong Kong, China sau tình huống phá bóng của Roozbeh Cheshmi
75' Hong Kong, China được hưởng một quả phạt góc, Roozbeh Cheshmi là người vừa phá bóng.
73' Đội Hong Kong, China có sự thay đổi người, Sun Ming Him rời sân nhường chỗ cho Wong Wai
73' Philip Chan Siu Kwan rời sân nhường chỗ cho Michael Udebuluzor (Hong Kong, China)
73' Michael Udebuluzor vào sân thay cho Matt Orr (Hong Kong, China)
72' KHÔNG VÀO!!!! Ramin Rezaeian (IR Iran) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm vào góc cao bên trái cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
65' Majid Hosseini đã gặp phải chân thương rời sân nhường chỗ cho Saeid Ezatolahi (IR Iran)
65' Sự thay đổi người bên phía IR Iran, Karim Ansarifard vào sân thay cho Shahriyar Moghanlou
65' Mehdi Ghayedi rời sân nhường chỗ cho Mohammad Mohebi (IR Iran)
55' IR Iran được hưởng một quả phạt góc, Chan Shinichi là người vừa phá bóng.
50' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Ramin Rezaeian (IR Iran) tung cú sút bằng chân phải từ bên phải của vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại
47' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Alireza Jahanbakhsh (IR Iran) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại
47' Vas Núñez (Hong Kong, China) đã phải nhận thẻ vàng.
45+2' KHÔNG VÀO!!!! Shahriyar Moghanlou (IR Iran) tung cú sút bằng chân trái từ chính diện khung thành bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn
45+2' KHÔNG VÀO!!!! Saman Ghoddos (IR Iran) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn
45' Hiệp 2 bắt đầu.
45' Hiệp 1 kết thúc.
43' KHÔNG VÀO!!!! Shahriyar Moghanlou (IR Iran) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành tuy nhiên đã bị cản phá
43' Phạt góc cho IR Iran sau tình huống phá bóng của Yapp Hung Fai
40' KHÔNG VÀO!!!! Chan Shinichi (Hong Kong, China) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm bóng đi quá cao về bên trái cầu môn
40' KHÔNG VÀO!!!! Philip Chan Siu Kwan (Hong Kong, China) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành vào góc thấp bên phải cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
38' KHÔNG VÀO!!!! Mehdi Taremi (IR Iran) đánh đầu từ chính diện khung thành bóng đi chệch cột dọc bên trái cầu môn
37' Wu Chun Ming (Hong Kong, China) phải nhận thẻ vàng vì lỗi chơi xấu.
36' KHÔNG VÀO!!!! Alireza Jahanbakhsh (IR Iran) tung cú sút bằng chân phải từ ngoài vòng cấm vào chính giữa cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
35' KHÔNG VÀO!!!! Chan Shinichi (Hong Kong, China) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm bóng đi
27' KHÔNG VÀO!!!! Ramin Rezaeian (IR Iran) tung cú sút bằng chân phải từ chính diện khung thành bóng đi
24' VÀOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!! Hong Kong, China 0, IR Iran 1. Bàn thắng cho đội IR Iran, người ghi bàn là Mehdi Ghayedi với cú sút từ bên trái của vòng cấm bóng đi vào góc thấp bên phải cầu môn
22' KHÔNG VÀO!!!! Shahriyar Moghanlou (IR Iran) tung cú sút bằng chân phải từ vị trí rất gần với khung thành bóng đi
17' KHÔNG VÀO!!!! Everton Camargo (Hong Kong, China) tung cú sút bằng chân trái từ chính diện khung thành bóng đi quá cao so với khung thành
15' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Mehdi Taremi (IR Iran) đánh đầu từ chính diện khung thành nhưng bóng đã bị chặn lại
15' KHÔNG VÀO!!!! Saman Ghoddos (IR Iran) tung cú sút bằng chân trái từ bên trái của vòng cấm bóng đi quá cao so với khung thành
12' KHÔNG VÀO!!!! Everton Camargo (Hong Kong, China) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm bóng đi vào góc cao bên phải
11' KHÔNG VÀO!!!! Matt Orr (Hong Kong, China) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm vào góc thấp bên phải cầu môn tuy nhiên đã bị cản phá
08' KHÔNG ĐƯỢC!!!! Chan Shinichi (Hong Kong, China) tung cú sút bằng chân trái từ ngoài vòng cấm nhưng bóng đã bị chặn lại
00' Hiệp 1 bắt đầu.

Đội hình Hồng Kông gặp Iran

Thống kê sau trận Hồng Kông vs Iran

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88xem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666nhà cái 78winkeonhacaicm88game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88ok365bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae8888xbet8xbettruc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tvhitclub8XBET8xbettopbetb52club