|
Homburg
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 19:00 ngày 07/04/2024 |
TSG Balingen
|
Nhận định Homburg vs TSG Balingen, 19h00 ngày 07/04
| 21.02.2026 | Hạng 4 Đức - Miền Nam | Homburg | 4 - 0 | TSG Balingen |
| 23.08.2025 | Hạng 4 Đức - Miền Nam | TSG Balingen | 1 - 4 | Homburg |
| 07.04.2024 | Hạng 4 Đức - Miền Nam | Homburg | 2 - 1 | TSG Balingen |
| 03.10.2023 | Hạng 4 Đức - Miền Nam | TSG Balingen | 0 - 3 | Homburg |
| 11.03.2023 | Hạng 4 Đức - Miền Nam | Homburg | 2 - 2 | TSG Balingen |
| 03.09.2022 | Hạng 4 Đức - Miền Nam | TSG Balingen | 0 - 3 | Homburg |
| 26.03.2022 | Hạng 4 Đức - Miền Nam | Homburg | 0 - 0 | TSG Balingen |
| 02.10.2021 | Hạng 4 Đức - Miền Nam | TSG Balingen | 2 - 1 | Homburg |
| 15.05.2021 | Hạng 4 Đức - Miền Nam | TSG Balingen | 1 - 0 | Homburg |
| 24.01.2021 | Hạng 4 Đức - Miền Nam | Homburg | 1 - 0 | TSG Balingen |
Số liệu thống kê về Homburg gặp TSG Balingen phong độ
Homburg
TSG Balingen
Tỷ lệ trận Homburg vs TSG Balingen
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.77*0 : 1*-0.93 | 0.98*3 1/4*0.84 |
| Hiệp 1 | -0.99*0 : 1/2*0.83 | 0.89*1 1/4*0.93 |
Thắng: 1.45 - Hòa: 4.55 - Thua: 5.20
Nhận định kèo Homburg gặp TSG Balingen chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Homburg 60% thắng, hòa 20%, thua 20%, trận gần nhất vào ngày 21/02/2026 kết thúc với tỷ số Homburg 4 - 0 TSG Balingen.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Homburg họ thắng 2 hòa 2 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của TSG Balingen thắng 2 hòa 1 và thua 2
Thống kê sau trận Homburg vs TSG Balingen
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|