|
Holland Park Hawks
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 16:00 ngày 25/05/2024 |
Magic United
|
Nhận định Holland Park Hawks vs Magic United, 16h00 ngày 25/05
| 14.09.2024 | Aus Brisbane | Holland Park Hawks | 2 - 3 | Magic United |
| 24.08.2024 | Aus Brisbane | Magic United | 2 - 3 | Holland Park Hawks |
| 25.05.2024 | Aus Brisbane | Holland Park Hawks | 3 - 1 | Magic United |
| 15.07.2023 | Aus Brisbane | Holland Park Hawks | 2 - 2 | Magic United |
| 08.04.2023 | Aus Brisbane | Magic United | 0 - 2 | Holland Park Hawks |
| 19.06.2022 | Aus Brisbane | Magic United | 5 - 1 | Holland Park Hawks |
| 19.03.2022 | Aus Brisbane | Holland Park Hawks | 2 - 2 | Magic United |
Số liệu thống kê về Holland Park Hawks gặp Magic United phong độ
Holland Park Hawks
Magic United
Tỷ lệ trận Holland Park Hawks vs Magic United
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.88*0 : 0*0.94 | 0.80*3 1/2*1.00 |
| Hiệp 1 | 0.87*0 : 0*0.95 | 1.00*1 1/2*0.80 |
Thắng: 2.25 - Hòa: 3.95 - Thua: 2.38
Nhận định kèo Holland Park Hawks gặp Magic United chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 7 trận gần nhất Holland Park Hawks 42% thắng, hòa 28%, thua 28%, trận gần nhất vào ngày 14/09/2024 kết thúc với tỷ số Holland Park Hawks 2 - 3 Magic United.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Holland Park Hawks họ thắng 2 hòa 2 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Magic United thắng 2 hòa 0 và thua 3
Thống kê sau trận Holland Park Hawks vs Magic United
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|