VĐQG Lithuania, Vòng 21
Hegelmann Litauen
3
VS
1

Kết thúc

Mùa giải 2024/2025

Thời gian 00:30 ngày 01/07/2024

VMFD Zalgiris

Nhận định Hegelmann Litauen vs VMFD Zalgiris, 00h30 ngày 01/07

18.10.2026 VĐQG Lithuania VMFD Zalgiris 4 - 1 Hegelmann Litauen
27.07.2026 VĐQG Lithuania Hegelmann Litauen 2 - 3 VMFD Zalgiris
24.05.2026 VĐQG Lithuania VMFD Zalgiris 1 - 3 Hegelmann Litauen
22.03.2026 VĐQG Lithuania Hegelmann Litauen 0 - 0 VMFD Zalgiris
02.11.2025 VĐQG Lithuania VMFD Zalgiris 3 - 1 Hegelmann Litauen
24.08.2025 VĐQG Lithuania Hegelmann Litauen 2 - 2 VMFD Zalgiris
24.06.2025 VĐQG Lithuania VMFD Zalgiris 0 - 1 Hegelmann Litauen
20.04.2025 VĐQG Lithuania Hegelmann Litauen 2 - 1 VMFD Zalgiris
14.09.2024 VĐQG Lithuania VMFD Zalgiris 1 - 1 Hegelmann Litauen
01.07.2024 VĐQG Lithuania Hegelmann Litauen 3 - 1 VMFD Zalgiris

Số liệu thống kê về Hegelmann Litauen gặp VMFD Zalgiris phong độ

Hegelmann Litauen

18/10/2026 VĐQG Lithuania

VMFD Zalgiris 4 - 1 Hegelmann Litauen

L

20/09/2026 VĐQG Lithuania

Hegelmann Litauen 1 - 1 FK Suduva

D

13/09/2026 VĐQG Lithuania

FA Siauliai 0 - 0 Hegelmann Litauen

D

07/09/2026 VĐQG Lithuania

Hegelmann Litauen 1 - 3 FK Panevezys

L

31/08/2026 VĐQG Lithuania

Dziugas FC 2 - 2 Hegelmann Litauen

D
Sân nhà

20/09/2026 VĐQG Lithuania

Hegelmann Litauen 1 - 1 FK Suduva

D

07/09/2026 VĐQG Lithuania

Hegelmann Litauen 1 - 3 FK Panevezys

L

23/08/2026 VĐQG Lithuania

Hegelmann Litauen 1 - 1 FK Banga

D

02/08/2026 VĐQG Lithuania

Hegelmann Litauen 1 - 2 TransINVEST

L

27/07/2026 VĐQG Lithuania

Hegelmann Litauen 2 - 3 VMFD Zalgiris

L
VMFD Zalgiris

18/10/2026 VĐQG Lithuania

VMFD Zalgiris 4 - 1 Hegelmann Litauen

W

10/10/2026 VĐQG Lithuania

VMFD Zalgiris 4 - 0 FK Suduva

W

19/09/2026 VĐQG Lithuania

TransINVEST 3 - 0 VMFD Zalgiris

L

16/09/2026 VĐQG Lithuania

VMFD Zalgiris 3 - 2 FK Kauno Zalgiris

W

13/09/2026 VĐQG Lithuania

FK Suduva 0 - 0 VMFD Zalgiris

D
Sân khách

19/09/2026 VĐQG Lithuania

TransINVEST 3 - 0 VMFD Zalgiris

L

13/09/2026 VĐQG Lithuania

FK Suduva 0 - 0 VMFD Zalgiris

D

30/08/2026 VĐQG Lithuania

FK Panevezys 2 - 0 VMFD Zalgiris

L

14/08/2026 Cúp C3 Châu Âu

Hajduk Split 4 - 0 VMFD Zalgiris

L

27/07/2026 VĐQG Lithuania

Hegelmann Litauen 2 - 3 VMFD Zalgiris

W

Tỷ lệ trận Hegelmann Litauen vs VMFD Zalgiris

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 0.91*1/2 : 0*0.85 0.92*2 1/2*0.84
Hiệp 1 0.76*1/4 : 0*1.00 0.95*1*0.81
Châu Âu

Thắng: 3.55 - Hòa: 3.35 - Thua: 1.85

Nhận định kèo Hegelmann Litauen gặp VMFD Zalgiris chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Hegelmann Litauen 40% thắng, hòa 30%, thua 30%, trận gần nhất vào ngày 18/10/2026 kết thúc với tỷ số VMFD Zalgiris 4 - 1 Hegelmann Litauen.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Hegelmann Litauen họ thắng 0 hòa 2 và thua 3, còn phong độ 5 trận sân khách của VMFD Zalgiris thắng 1 hòa 1 và thua 3

Thống kê sau trận Hegelmann Litauen vs VMFD Zalgiris

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88qq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88ae888nohu90https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88good88bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888