VĐQG Estonia, Vòng 34
Harju JK Laagri
0
VS
0

Chưa diễn ra

Mùa giải 2026/2027

Thời gian 23:00 ngày 28/10/2026

Flora Tallinn

Nhận định Harju JK Laagri vs Flora Tallinn, 23h00 ngày 28/10

02.08.2026 VĐQG Estonia Flora Tallinn 1 - 0 Harju JK Laagri
30.04.2026 VĐQG Estonia Flora Tallinn 5 - 0 Harju JK Laagri
22.03.2026 VĐQG Estonia Harju JK Laagri 2 - 0 Flora Tallinn
04.10.2025 VĐQG Estonia Harju JK Laagri 1 - 2 Flora Tallinn
16.08.2025 VĐQG Estonia Flora Tallinn 3 - 1 Harju JK Laagri
09.05.2025 VĐQG Estonia Harju JK Laagri 0 - 3 Flora Tallinn
22.04.2025 VĐQG Estonia Flora Tallinn 4 - 1 Harju JK Laagri
22.10.2023 VĐQG Estonia Harju JK Laagri 2 - 3 Flora Tallinn
25.08.2023 VĐQG Estonia Flora Tallinn 2 - 0 Harju JK Laagri
19.05.2023 VĐQG Estonia Harju JK Laagri 0 - 1 Flora Tallinn

Số liệu thống kê về Harju JK Laagri gặp Flora Tallinn phong độ

Harju JK Laagri

18/09/2026 VĐQG Estonia

Harju JK Laagri 0 - 0 Kuressaare

D

13/09/2026 VĐQG Estonia

Paide Linname. 1 - 2 Harju JK Laagri

W

09/09/2026 VĐQG Estonia

Parnu JK Vaprus 3 - 2 Harju JK Laagri

L

06/09/2026 VĐQG Estonia

Harju JK Laagri 0 - 2 Tammeka Tartu

L

29/08/2026 VĐQG Estonia

Nomme United 1 - 2 Harju JK Laagri

W
Sân nhà

18/09/2026 VĐQG Estonia

Harju JK Laagri 0 - 0 Kuressaare

D

06/09/2026 VĐQG Estonia

Harju JK Laagri 0 - 2 Tammeka Tartu

L

22/08/2026 VĐQG Estonia

Harju JK Laagri 1 - 0 Nomme Kalju

W

16/08/2026 VĐQG Estonia

Harju JK Laagri 1 - 2 Levadia T.

L

19/07/2026 VĐQG Estonia

Harju JK Laagri 5 - 2 Paide Linname.

W
Flora Tallinn

20/09/2026 VĐQG Estonia

Flora Tallinn 3 - 2 Parnu JK Vaprus

W

12/09/2026 VĐQG Estonia

Nomme United 2 - 3 Flora Tallinn

W

08/09/2026 VĐQG Estonia

Trans Narva 2 - 2 Flora Tallinn

D

05/09/2026 VĐQG Estonia

Flora Tallinn 2 - 1 Nomme Kalju

W

02/09/2026 VĐQG Estonia

Flora Tallinn 3 - 2 Tammeka Tartu

W
Sân khách

12/09/2026 VĐQG Estonia

Nomme United 2 - 3 Flora Tallinn

W

08/09/2026 VĐQG Estonia

Trans Narva 2 - 2 Flora Tallinn

D

26/08/2026 VĐQG Estonia

Tammeka Tartu 3 - 1 Flora Tallinn

L

23/08/2026 VĐQG Estonia

Parnu JK Vaprus 1 - 2 Flora Tallinn

W

31/07/2026 Cúp C3 Châu Âu

The New Saints 1 - 0 Flora Tallinn

L

Tỷ lệ trận Harju JK Laagri vs Flora Tallinn

Nhận định kèo Harju JK Laagri gặp Flora Tallinn chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Harju JK Laagri 10% thắng, thua 90%, trận gần nhất vào ngày 02/08/2026 kết thúc với tỷ số Flora Tallinn 1 - 0 Harju JK Laagri.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Harju JK Laagri họ thắng 2 hòa 1 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Flora Tallinn thắng 2 hòa 1 và thua 2

Thống kê sau trận Harju JK Laagri vs Flora Tallinn

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohualo789iwin68bay789MM88GG88KQBDsoi kèo nhà cáiqq88qq88hi88kèo nhà cáiHi88Hi88Fun88Fun88Fun88Fun88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aahttps://f168.today/Keonhacai5tỷ lệ kèo hôm naykèo nhà cái 5max79lô đề onlineOPEN88tỷ lệ kèo nhà cái 5ae888nohu90https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winhttps://matsworld.io/b52clubSunwinkèo nhà cáikèo nhà cáiKqbd90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/