Hạng 2 Israel, Vòng 21
Hapoel Kfar Saba
1
VS
0

Kết thúc

Mùa giải 2023/2024

Thời gian 00:00 ngày 13/02/2024

Ihud Bnei Shfaram

Nhận định Hapoel Kfar Saba vs Ihud Bnei Shfaram, 00h00 ngày 13/02

03.05.2024 Hạng 2 Israel Ihud Bnei Shfaram 2 - 1 Hapoel Kfar Saba
13.02.2024 Hạng 2 Israel Hapoel Kfar Saba 1 - 0 Ihud Bnei Shfaram
28.09.2023 Hạng 2 Israel Ihud Bnei Shfaram 1 - 2 Hapoel Kfar Saba

Số liệu thống kê về Hapoel Kfar Saba gặp Ihud Bnei Shfaram phong độ

Hapoel Kfar Saba

23/10/2026 Hạng 2 Israel

Hapoel Kfar Saba 2 - 0 Hapoel Afula

W

16/10/2026 Hạng 2 Israel

Maccabi Ahi Nazareth 0 - 4 Hapoel Kfar Saba

W

01/10/2026 Hạng 2 Israel

Kiryat Yam 2 - 0 Hapoel Kfar Saba

L

17/09/2026 Hạng 2 Israel

Kafr Qasim 4 - 2 Hapoel Kfar Saba

L

10/09/2026 Hạng 2 Israel

Hapoel Kfar Saba 2 - 0 Maccabi Kiryat Gat

W
Sân nhà

23/10/2026 Hạng 2 Israel

Hapoel Kfar Saba 2 - 0 Hapoel Afula

W

10/09/2026 Hạng 2 Israel

Hapoel Kfar Saba 2 - 0 Maccabi Kiryat Gat

W

23/08/2026 Hạng 2 Israel

Hapoel Kfar Saba 1 - 4 Ironi Modiin

L

25/05/2026 Hạng 2 Israel

Hapoel Kfar Saba 1 - 1 Hapoel R. Gan

D

15/05/2026 Hạng 2 Israel

Hapoel Kfar Saba 2 - 2 Maccabi P.Tikva

D
Ihud Bnei Shfaram

24/05/2024 Hạng 2 Israel

Ihud Bnei Shfaram 0 - 5 HR Letzion

L

17/05/2024 Hạng 2 Israel

Kafr Qasim 8 - 4 Ihud Bnei Shfaram

L

10/05/2024 Hạng 2 Israel

Ihud Bnei Shfaram 2 - 5 Hapoel Acre

L

07/05/2024 Hạng 2 Israel

Hapoel Afula 3 - 0 Ihud Bnei Shfaram

L

03/05/2024 Hạng 2 Israel

Ihud Bnei Shfaram 2 - 1 Hapoel Kfar Saba

W
Sân khách

17/05/2024 Hạng 2 Israel

Kafr Qasim 8 - 4 Ihud Bnei Shfaram

L

07/05/2024 Hạng 2 Israel

Hapoel Afula 3 - 0 Ihud Bnei Shfaram

L

26/04/2024 Hạng 2 Israel

Sektzia Nes Tziona 2 - 2 Ihud Bnei Shfaram

D

19/04/2024 Hạng 2 Israel

Hapoel R. Gan 3 - 0 Ihud Bnei Shfaram

L

08/04/2024 Hạng 2 Israel

INR HaSharon 6 - 3 Ihud Bnei Shfaram

L

Tỷ lệ trận Hapoel Kfar Saba vs Ihud Bnei Shfaram

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 1.00*0 : 1/2*0.82 0.98*2 3/4*0.82
Hiệp 1 -0.91*0 : 1/4*0.72 0.75*1*-0.95
Châu Âu

Thắng: 2.00 - Hòa: 3.45 - Thua: 3.05

Nhận định kèo Hapoel Kfar Saba gặp Ihud Bnei Shfaram chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 3 trận gần nhất Hapoel Kfar Saba 66% thắng, thua 33%, trận gần nhất vào ngày 03/05/2024 kết thúc với tỷ số Ihud Bnei Shfaram 2 - 1 Hapoel Kfar Saba.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Hapoel Kfar Saba họ thắng 2 hòa 2 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Ihud Bnei Shfaram thắng 0 hòa 1 và thua 4

Thống kê sau trận Hapoel Kfar Saba vs Ihud Bnei Shfaram

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88xem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666nhà cái 78wincm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88ok365bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/truc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tvhitclub8XBET8xbettopbetb52club