|
Hà Nội Watabe Nữ
|
Kết thúc Mùa giải 2026/2027 Thời gian 16:00 ngày 05/07/2026 |
PP Hà Nam Nữ
|
Nhận định Hà Nội Watabe Nữ vs PP Hà Nam Nữ, 16h00 ngày 05/07
| 05.07.2026 | Nữ Việt Nam | Hà Nội Watabe Nữ | 2 - 1 | PP Hà Nam Nữ |
| 04.09.2025 | Nữ Việt Nam | Hà Nội Watabe Nữ | 1 - 0 | PP Hà Nam Nữ |
| 13.07.2024 | Nữ Việt Nam | Hà Nội Watabe Nữ | 0 - 0 | PP Hà Nam Nữ |
| 12.05.2024 | Nữ Việt Nam | PP Hà Nam Nữ | 0 - 1 | Hà Nội Watabe Nữ |
| 28.12.2023 | Nữ Việt Nam | Hà Nội Watabe Nữ | 2 - 1 | PP Hà Nam Nữ |
| 05.12.2023 | Nữ Việt Nam | PP Hà Nam Nữ | 0 - 3 | Hà Nội Watabe Nữ |
Số liệu thống kê về Hà Nội Watabe Nữ gặp PP Hà Nam Nữ phong độ
Hà Nội Watabe Nữ
PP Hà Nam Nữ
Tỷ lệ trận Hà Nội Watabe Nữ vs PP Hà Nam Nữ
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.70*0 : 3/4*1.00 | 0.75*2 1/4*0.95 |
| Hiệp 1 | 0.72*0 : 1/4*0.98 | 1.00*1*0.70 |
Thắng: 1.54 - Hòa: 3.55 - Thua: 4.60
Nhận định kèo Hà Nội Watabe Nữ gặp PP Hà Nam Nữ chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 6 trận gần nhất Hà Nội Watabe Nữ 83% thắng, hòa 16%, thua 0%, trận gần nhất vào ngày 05/07/2026 kết thúc với tỷ số Hà Nội Watabe Nữ 2 - 1 PP Hà Nam Nữ.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Hà Nội Watabe Nữ họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của PP Hà Nam Nữ thắng 1 hòa 2 và thua 2
Thống kê sau trận Hà Nội Watabe Nữ vs PP Hà Nam Nữ
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|