VĐQG Malta, Vòng 19
Gzira Utd
0
VS
2

Kết thúc

Mùa giải 2023/2024

Thời gian 20:00 ngày 03/03/2024

Sliema Wanderers

Nhận định Gzira Utd vs Sliema Wanderers, 20h00 ngày 03/03

14.03.2026 VĐQG Malta Sliema Wanderers 2 - 1 Gzira Utd
24.09.2025 VĐQG Malta Sliema Wanderers 2 - 0 Gzira Utd
21.09.2024 VĐQG Malta Gzira Utd 2 - 2 Sliema Wanderers
03.03.2024 VĐQG Malta Gzira Utd 0 - 2 Sliema Wanderers
29.10.2023 VĐQG Malta Sliema Wanderers 1 - 0 Gzira Utd
18.01.2022 VĐQG Malta Sliema Wanderers 1 - 3 Gzira Utd
12.09.2021 VĐQG Malta Gzira Utd 1 - 1 Sliema Wanderers
07.03.2021 VĐQG Malta Sliema Wanderers 2 - 0 Gzira Utd
21.11.2020 VĐQG Malta Gzira Utd 3 - 2 Sliema Wanderers
01.02.2020 VĐQG Malta Sliema Wanderers 2 - 0 Gzira Utd

Số liệu thống kê về Gzira Utd gặp Sliema Wanderers phong độ

Gzira Utd

14/09/2026 VĐQG Malta

Gzira Utd 0 - 0 Zabbar St. Patrick

D

03/09/2026 VĐQG Malta

Floriana 4 - 1 Gzira Utd

L

30/08/2026 VĐQG Malta

Balzan 2 - 1 Gzira Utd

L

23/08/2026 VĐQG Malta

Gzira Utd 0 - 3 Valletta

L

17/08/2026 VĐQG Malta

Birkirkara 4 - 0 Gzira Utd

L
Sân nhà

14/09/2026 VĐQG Malta

Gzira Utd 0 - 0 Zabbar St. Patrick

D

23/08/2026 VĐQG Malta

Gzira Utd 0 - 3 Valletta

L

30/04/2026 VĐQG Malta

Gzira Utd 0 - 1 Floriana

L

26/04/2026 VĐQG Malta

Gzira Utd 0 - 0 Naxxar Lions

D

07/03/2026 VĐQG Malta

Gzira Utd 1 - 0 Hibernians Paola

W
Sliema Wanderers

17/10/2026 VĐQG Malta

Sliema Wanderers 2 - 1 Valletta

W

21/09/2026 VĐQG Malta

Balzan 0 - 0 Sliema Wanderers

D

14/09/2026 VĐQG Malta

Mosta 1 - 3 Sliema Wanderers

W

06/09/2026 VĐQG Malta

Sliema Wanderers 2 - 1 Birkirkara

W

31/08/2026 VĐQG Malta

Birzebbuga St. Peters 1 - 2 Sliema Wanderers

W
Sân khách

21/09/2026 VĐQG Malta

Balzan 0 - 0 Sliema Wanderers

D

14/09/2026 VĐQG Malta

Mosta 1 - 3 Sliema Wanderers

W

31/08/2026 VĐQG Malta

Birzebbuga St. Peters 1 - 2 Sliema Wanderers

W

21/08/2026 VĐQG Malta

Floriana 2 - 0 Sliema Wanderers

L

30/04/2026 VĐQG Malta

Tarxien Rainbows 2 - 1 Sliema Wanderers

L

Tỷ lệ trận Gzira Utd vs Sliema Wanderers

Nhận định kèo Gzira Utd gặp Sliema Wanderers chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Gzira Utd 20% thắng, hòa 20%, thua 60%, trận gần nhất vào ngày 14/03/2026 kết thúc với tỷ số Sliema Wanderers 2 - 1 Gzira Utd.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Gzira Utd họ thắng 1 hòa 2 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Sliema Wanderers thắng 2 hòa 1 và thua 2

Thống kê sau trận Gzira Utd vs Sliema Wanderers

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
1 Thẻ đỏ 1
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88xem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666nhà cái 78wincm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88ok365bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/truc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tvhitclub8XBET8xbettopbetb52club