|
Gzira Utd
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 22:15 ngày 18/02/2024 |
Gudja United
|
Nhận định Gzira Utd vs Gudja United, 22h15 ngày 18/02
| 18.02.2024 | VĐQG Malta | Gzira Utd | 3 - 0 | Gudja United |
| 01.10.2023 | VĐQG Malta | Gudja United | 1 - 6 | Gzira Utd |
| 07.01.2023 | VĐQG Malta | Gzira Utd | 1 - 1 | Gudja United |
| 26.08.2022 | VĐQG Malta | Gudja United | 3 - 3 | Gzira Utd |
| 05.03.2022 | VĐQG Malta | Gudja United | 1 - 2 | Gzira Utd |
| 28.11.2021 | VĐQG Malta | Gzira Utd | 3 - 2 | Gudja United |
| 03.02.2021 | VĐQG Malta | Gudja United | 1 - 1 | Gzira Utd |
| 26.10.2019 | VĐQG Malta | Gzira Utd | 6 - 1 | Gudja United |
Số liệu thống kê về Gzira Utd gặp Gudja United phong độ
Gzira Utd
Gudja United
Tỷ lệ trận Gzira Utd vs Gudja United
Nhận định kèo Gzira Utd gặp Gudja United chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 8 trận gần nhất Gzira Utd 62% thắng, hòa 37%, thua 0%, trận gần nhất vào ngày 18/02/2024 kết thúc với tỷ số Gzira Utd 3 - 0 Gudja United.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Gzira Utd họ thắng 1 hòa 2 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Gudja United thắng 0 hòa 0 và thua 5
Thống kê sau trận Gzira Utd vs Gudja United
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
1 | Thẻ đỏ | 1 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|