|
Gunma W. Star Nữ
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 11:00 ngày 25/05/2024 |
Ehime FC Nữ
|
Nhận định Gunma W. Star Nữ vs Ehime FC Nữ, 11h00 ngày 25/05
| 06.10.2024 | Nữ Nhật | Ehime FC Nữ | 3 - 0 | Gunma W. Star Nữ |
| 25.05.2024 | Nữ Nhật | Gunma W. Star Nữ | 1 - 3 | Ehime FC Nữ |
| 09.09.2023 | Nữ Nhật | Gunma W. Star Nữ | 2 - 3 | Ehime FC Nữ |
| 13.05.2023 | Nữ Nhật | Ehime FC Nữ | 1 - 1 | Gunma W. Star Nữ |
| 02.10.2022 | Nữ Nhật | Ehime FC Nữ | 0 - 0 | Gunma W. Star Nữ |
| 29.05.2022 | Nữ Nhật | Gunma W. Star Nữ | 2 - 1 | Ehime FC Nữ |
Số liệu thống kê về Gunma W. Star Nữ gặp Ehime FC Nữ phong độ
Gunma W. Star Nữ
Ehime FC Nữ
Tỷ lệ trận Gunma W. Star Nữ vs Ehime FC Nữ
Nhận định kèo Gunma W. Star Nữ gặp Ehime FC Nữ chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 6 trận gần nhất Gunma W. Star Nữ 16% thắng, hòa 33%, thua 50%, trận gần nhất vào ngày 06/10/2024 kết thúc với tỷ số Ehime FC Nữ 3 - 0 Gunma W. Star Nữ.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Gunma W. Star Nữ họ thắng 1 hòa 1 và thua 3, còn phong độ 5 trận sân khách của Ehime FC Nữ thắng 2 hòa 1 và thua 2
Thống kê sau trận Gunma W. Star Nữ vs Ehime FC Nữ
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|