VĐQG Ecuador, Vòng 2
Guayaquil City
0
VS
0

Chưa diễn ra

Mùa giải 2026/2027

Thời gian 01:59 ngày 12/10/2026

Emelec

Nhận định Guayaquil City vs Emelec, 01h59 ngày 12/10

10.08.2026 VĐQG Ecuador Guayaquil City 0 - 0 Emelec
18.04.2026 VĐQG Ecuador Emelec 1 - 3 Guayaquil City
05.11.2023 VĐQG Ecuador Guayaquil City 0 - 0 Emelec
30.05.2023 VĐQG Ecuador Emelec 0 - 0 Guayaquil City
24.07.2022 VĐQG Ecuador Guayaquil City 0 - 0 Emelec
05.03.2022 VĐQG Ecuador Emelec 2 - 2 Guayaquil City
31.10.2021 VĐQG Ecuador Guayaquil City 0 - 1 Emelec
16.05.2021 VĐQG Ecuador Emelec 1 - 0 Guayaquil City
20.10.2020 VĐQG Ecuador Guayaquil City 1 - 0 Emelec
24.02.2020 VĐQG Ecuador Emelec 1 - 2 Guayaquil City

Số liệu thống kê về Guayaquil City gặp Emelec phong độ

Guayaquil City

20/09/2026 VĐQG Ecuador

Guayaquil City 1 - 1 Leones del Norte

D

13/09/2026 VĐQG Ecuador

Guayaquil City 3 - 1 Mushuc Runa

W

08/09/2026 VĐQG Ecuador

Orense SC 4 - 3 Guayaquil City

L

03/09/2026 VĐQG Ecuador

Dep.Cuenca 1 - 0 Guayaquil City

L

30/08/2026 VĐQG Ecuador

Guayaquil City 2 - 1 LDU Quito

W
Sân nhà

20/09/2026 VĐQG Ecuador

Guayaquil City 1 - 1 Leones del Norte

D

13/09/2026 VĐQG Ecuador

Guayaquil City 3 - 1 Mushuc Runa

W

30/08/2026 VĐQG Ecuador

Guayaquil City 2 - 1 LDU Quito

W

10/08/2026 VĐQG Ecuador

Guayaquil City 0 - 0 Emelec

D

28/07/2026 VĐQG Ecuador

Guayaquil City 0 - 0 Univ Catolica Quito

D
Emelec

20/09/2026 VĐQG Ecuador

Emelec 1 - 2 Libertad (ECU)

L

14/09/2026 VĐQG Ecuador

Macara 1 - 0 Emelec

L

08/09/2026 VĐQG Ecuador

Emelec 1 - 0 Manta FC

W

04/09/2026 VĐQG Ecuador

Libertad (ECU) 1 - 1 Emelec

D

31/08/2026 VĐQG Ecuador

Emelec 2 - 1 Leones del Norte

W
Sân khách

14/09/2026 VĐQG Ecuador

Macara 1 - 0 Emelec

L

04/09/2026 VĐQG Ecuador

Libertad (ECU) 1 - 1 Emelec

D

24/08/2026 VĐQG Ecuador

LDU Quito 2 - 0 Emelec

L

10/08/2026 VĐQG Ecuador

Guayaquil City 0 - 0 Emelec

D

28/07/2026 VĐQG Ecuador

Dep.Cuenca 2 - 1 Emelec

L

Tỷ lệ trận Guayaquil City vs Emelec

Nhận định kèo Guayaquil City gặp Emelec chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Guayaquil City 30% thắng, hòa 50%, thua 20%, trận gần nhất vào ngày 10/08/2026 kết thúc với tỷ số Guayaquil City 0 - 0 Emelec.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Guayaquil City họ thắng 2 hòa 3 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của Emelec thắng 0 hòa 2 và thua 3

Thống kê sau trận Guayaquil City vs Emelec

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohualo789iwin68bay789GG88KQBDsoi kèo nhà cáiqq88qq88hi88kèo nhà cáiHi88Hi88Fun88Fun88Fun88Fun88https://ukr-football.net/kèo nhà cáikết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbkeonhacai123bEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso66xoso6688aahttps://f168.today/Keonhacai5tỷ lệ kèo hôm naykèo nhà cái 5max79lô đề onlineOPEN88tỷ lệ kèo nhà cái 5ae888nohu90https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winhttps://matsworld.io/b52clubSunwinkèo nhà cáikèo nhà cáiKqbd90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game bai