VĐQG Bolivia, Vòng Aper 14
Gua. Villarroel SJ
2
VS
3

Kết thúc

Mùa giải 2026/2027

Thời gian 02:00 ngày 10/08/2026

Always Ready

Nhận định Gua. Villarroel SJ vs Always Ready, 02h00 ngày 10/08

10.08.2026 VĐQG Bolivia Gua. Villarroel SJ 2 - 3 Always Ready
15.09.2025 VĐQG Bolivia Gua. Villarroel SJ 0 - 1 Always Ready
20.04.2025 VĐQG Bolivia Always Ready 2 - 0 Gua. Villarroel SJ
07.12.2024 VĐQG Bolivia Always Ready 1 - 0 Gua. Villarroel SJ
13.08.2024 VĐQG Bolivia Gua. Villarroel SJ 0 - 1 Always Ready
29.03.2024 VĐQG Bolivia Gua. Villarroel SJ 1 - 0 Always Ready
10.03.2024 VĐQG Bolivia Gua. Villarroel SJ 1 - 1 Always Ready

Số liệu thống kê về Gua. Villarroel SJ gặp Always Ready phong độ

Gua. Villarroel SJ

18/09/2026 VĐQG Bolivia

Bolivar 4 - 2 Gua. Villarroel SJ

L

13/09/2026 VĐQG Bolivia

Gua. Villarroel SJ 0 - 3 Nacional Potosi

L

06/09/2026 VĐQG Bolivia

Aurora 3 - 0 Gua. Villarroel SJ

L

26/08/2026 VĐQG Bolivia

Gua. Villarroel SJ 3 - 3 Oriente Petrolero

D

23/08/2026 VĐQG Bolivia

ABB La Paz 2 - 2 Gua. Villarroel SJ

D
Sân nhà

13/09/2026 VĐQG Bolivia

Gua. Villarroel SJ 0 - 3 Nacional Potosi

L

26/08/2026 VĐQG Bolivia

Gua. Villarroel SJ 3 - 3 Oriente Petrolero

D

10/08/2026 VĐQG Bolivia

Gua. Villarroel SJ 2 - 3 Always Ready

L

06/08/2026 VĐQG Bolivia

Gua. Villarroel SJ 0 - 0 San Antonio (BOL)

D

28/07/2026 VĐQG Bolivia

Gua. Villarroel SJ 2 - 1 Univ de Vinto

W
Always Ready

17/09/2026 VĐQG Bolivia

Nacional Potosi 0 - 4 Always Ready

W

14/09/2026 VĐQG Bolivia

Always Ready 6 - 0 CD Guabira

W

06/09/2026 VĐQG Bolivia

Oriente Petrolero 1 - 2 Always Ready

W

28/08/2026 VĐQG Bolivia

Always Ready 2 - 2 Aurora

D

24/08/2026 VĐQG Bolivia

Real Tomayapo 1 - 1 Always Ready

D
Sân khách

17/09/2026 VĐQG Bolivia

Nacional Potosi 0 - 4 Always Ready

W

06/09/2026 VĐQG Bolivia

Oriente Petrolero 1 - 2 Always Ready

W

24/08/2026 VĐQG Bolivia

Real Tomayapo 1 - 1 Always Ready

D

10/08/2026 VĐQG Bolivia

Gua. Villarroel SJ 2 - 3 Always Ready

W

07/08/2026 VĐQG Bolivia

Blooming 0 - 0 Always Ready

D

Tỷ lệ trận Gua. Villarroel SJ vs Always Ready

Nhận định kèo Gua. Villarroel SJ gặp Always Ready chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 7 trận gần nhất Gua. Villarroel SJ 14% thắng, hòa 14%, thua 71%, trận gần nhất vào ngày 10/08/2026 kết thúc với tỷ số Gua. Villarroel SJ 2 - 3 Always Ready.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Gua. Villarroel SJ họ thắng 1 hòa 2 và thua 2, còn phong độ 5 trận sân khách của Always Ready thắng 3 hòa 2 và thua 0

Thống kê sau trận Gua. Villarroel SJ vs Always Ready

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohualo789iwin68bay789MM88GG88KQBDsoi kèo nhà cáiqq88qq88hi88kèo nhà cáiHi88Hi88Fun88Fun88Fun88Fun88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aahttps://f168.today/Keonhacai5tỷ lệ kèo hôm naykèo nhà cái 5max79lô đề onlineOPEN88tỷ lệ kèo nhà cái 5ae888nohu90https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winhttps://matsworld.io/b52clubSunwinkèo nhà cáikèo nhà cáiKqbd90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666