VĐQG Argentina, Vòng 10
Godoy Cruz
1
VS
1

Kết thúc

Mùa giải 2024/2025

Thời gian 03:00 ngày 11/03/2024

Newells Old Boys

Nhận định Godoy Cruz vs Newells Old Boys, 03h00 ngày 11/03

21.10.2024 VĐQG Argentina Godoy Cruz 2 - 0 Newells Old Boys
11.03.2024 VĐQG Argentina Godoy Cruz 1 - 1 Newells Old Boys
27.10.2023 VĐQG Argentina Newells Old Boys 0 - 2 Godoy Cruz
29.05.2023 VĐQG Argentina Newells Old Boys 2 - 0 Godoy Cruz
28.08.2022 VĐQG Argentina Newells Old Boys 1 - 2 Godoy Cruz
02.10.2021 VĐQG Argentina Godoy Cruz 2 - 2 Newells Old Boys
20.12.2020 VĐQG Argentina Godoy Cruz 0 - 3 Newells Old Boys
09.03.2020 VĐQG Argentina Newells Old Boys 0 - 2 Godoy Cruz
28.08.2018 VĐQG Argentina Godoy Cruz 2 - 1 Newells Old Boys
03.10.2017 VĐQG Argentina Newells Old Boys 0 - 0 Godoy Cruz

Số liệu thống kê về Godoy Cruz gặp Newells Old Boys phong độ

Godoy Cruz

13/10/2026 Hạng 2 Argentina

All Boys 0 - 0 Godoy Cruz

D

28/09/2026 Hạng 2 Argentina

Racing Cordoba 2 - 2 Godoy Cruz

D

21/09/2026 Hạng 2 Argentina

Deportivo Moron 1 - 2 Godoy Cruz

W

14/09/2026 Hạng 2 Argentina

Godoy Cruz 2 - 0 Colon

W

22/08/2026 Hạng 2 Argentina

CA Acassuso 0 - 1 Godoy Cruz

W
Sân nhà

14/09/2026 Hạng 2 Argentina

Godoy Cruz 2 - 0 Colon

W

16/08/2026 Hạng 2 Argentina

Godoy Cruz 1 - 2 Deportivo Maipu

L

13/07/2026 Hạng 2 Argentina

Godoy Cruz 1 - 0 Def.Belgrano

W

08/06/2026 Hạng 2 Argentina

Godoy Cruz 2 - 1 CA Mitre Salta

W

25/05/2026 Hạng 2 Argentina

Godoy Cruz 4 - 0 All Boys

W
Newells Old Boys

20/10/2026 VĐQG Argentina

Newells Old Boys 2 - 1 C. Cordoba SdE

W

04/10/2026 VĐQG Argentina

Newells Old Boys 0 - 0 Lanus

D

21/09/2026 VĐQG Argentina

CA Platense 0 - 1 Newells Old Boys

W

12/09/2026 VĐQG Argentina

Newells Old Boys 1 - 1 Velez Sarsfield

D

07/09/2026 VĐQG Argentina

Rosario Central 1 - 1 Newells Old Boys

D
Sân khách

21/09/2026 VĐQG Argentina

CA Platense 0 - 1 Newells Old Boys

W

07/09/2026 VĐQG Argentina

Rosario Central 1 - 1 Newells Old Boys

D

01/09/2026 VĐQG Argentina

Estudiantes LP 0 - 0 Newells Old Boys

D

10/08/2026 VĐQG Argentina

Defensa YJ 2 - 1 Newells Old Boys

L

31/07/2026 VĐQG Argentina

Independiente 1 - 0 Newells Old Boys

L

Tỷ lệ trận Godoy Cruz vs Newells Old Boys

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 0.83*0 : 1/4*-0.93 0.91*1 3/4*0.96
Hiệp 1 -0.82*0 : 1/4*0.66 0.98*3/4*0.89
Châu Âu

Thắng: 2.14 - Hòa: 2.95 - Thua: 3.65

Nhận định kèo Godoy Cruz gặp Newells Old Boys chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Godoy Cruz 50% thắng, hòa 30%, thua 20%, trận gần nhất vào ngày 21/10/2024 kết thúc với tỷ số Godoy Cruz 2 - 0 Newells Old Boys.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Godoy Cruz họ thắng 4 hòa 0 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Newells Old Boys thắng 1 hòa 2 và thua 2

Châu Á: 0.94*0 : 1/4*0.94

Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên GOD khi thắng 7/12 trận đối đầu gần nhất.

Dự đoán : GOD

Tài xỉu: 0.96*2*0.91

4/5 trận gần đây của GOD có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của NOB cũng có không đến 3 bàn thắng.

Dự đoán : XIU

Thống kê sau trận Godoy Cruz vs Newells Old Boys

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
1 Thẻ đỏ 1
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5xem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88ok365bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/truc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tvhitclub8XBET8xbettopbet