|
Gimnasia LP
|
Chưa diễn ra Mùa giải 2026/2027 Thời gian 05:00 ngày 24/10/2026 |
Sarmiento Junin
|
Nhận định Gimnasia LP vs Sarmiento Junin, 05h00 ngày 24/10
| 14.04.2026 | VĐQG Argentina | Sarmiento Junin | 1 - 2 | Gimnasia LP |
| 05.10.2025 | VĐQG Argentina | Sarmiento Junin | 0 - 1 | Gimnasia LP |
| 31.03.2025 | VĐQG Argentina | Gimnasia LP | 0 - 0 | Sarmiento Junin |
| 19.10.2024 | VĐQG Argentina | Sarmiento Junin | 1 - 1 | Gimnasia LP |
| 27.05.2023 | VĐQG Argentina | Gimnasia LP | 0 - 0 | Sarmiento Junin |
| 28.08.2022 | VĐQG Argentina | Sarmiento Junin | 0 - 0 | Gimnasia LP |
| 15.04.2022 | Liên Đoàn Argentina | Gimnasia LP | 1 - 3 | Sarmiento Junin |
| 03.10.2021 | VĐQG Argentina | Gimnasia LP | 0 - 1 | Sarmiento Junin |
| 04.05.2021 | VĐQG Argentina | Sarmiento Junin | 0 - 0 | Gimnasia LP |
| 26.03.2017 | VĐQG Argentina | Gimnasia LP | 1 - 0 | Sarmiento Junin |
Số liệu thống kê về Gimnasia LP gặp Sarmiento Junin phong độ
Gimnasia LP
Sarmiento Junin
Tỷ lệ trận Gimnasia LP vs Sarmiento Junin
Nhận định kèo Gimnasia LP gặp Sarmiento Junin chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Gimnasia LP 30% thắng, hòa 50%, thua 20%, trận gần nhất vào ngày 14/04/2026 kết thúc với tỷ số Sarmiento Junin 1 - 2 Gimnasia LP.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Gimnasia LP họ thắng 3 hòa 1 và thua 1, còn phong độ 5 trận sân khách của Sarmiento Junin thắng 2 hòa 0 và thua 3
Thống kê sau trận Gimnasia LP vs Sarmiento Junin
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|