|
Gaziantep B.B
|
Kết thúc Mùa giải 2023/2024 Thời gian 19:00 ngày 17/01/2024 |
Bodrum FK
|
Nhận định Gaziantep B.B vs Bodrum FK, 19h00 ngày 17/01
| 18.01.2025 | VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ | Gaziantep B.B | 0 - 0 | Bodrum FK |
| 13.08.2024 | VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ | Bodrum FK | 0 - 1 | Gaziantep B.B |
| 17.01.2024 | Cúp Thổ Nhĩ Kỳ | Gaziantep B.B | 1 - 0 | Bodrum FK |
Số liệu thống kê về Gaziantep B.B gặp Bodrum FK phong độ
Gaziantep B.B
Bodrum FK
Tỷ lệ trận Gaziantep B.B vs Bodrum FK
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.94*0 : 1/2*0.88 | 1.00*2 1/2*0.80 |
| Hiệp 1 | -0.93*0 : 1/4*0.75 | 0.96*1*0.84 |
Thắng: 1.94 - Hòa: 3.30 - Thua: 3.35
Nhận định kèo Gaziantep B.B gặp Bodrum FK chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 3 trận gần nhất Gaziantep B.B 66% thắng, hòa 33%, thua 0%, trận gần nhất vào ngày 18/01/2025 kết thúc với tỷ số Gaziantep B.B 0 - 0 Bodrum FK.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Gaziantep B.B họ thắng 0 hòa 0 và thua 5, còn phong độ 5 trận sân khách của Bodrum FK thắng 1 hòa 3 và thua 1
Châu Á: 1.00*0 : 1*0.82
GAZBB đang chơi KHÔNG TỐT (bất thắng 3/5 trận gần đây). Mặt khác, BODSK thi đấu TỰ TIN (thắng 3/5 trận gần nhất).
Dự đoán : BODSK
Tài xỉu: 0.96*2 3/4*0.84
4/6 trận vừa qua GAZBB đều có 3 bàn thắng trở lên. Bên cạnh đó, 3/5 trận gần nhất BODSK cũng luôn có nhiều hơn 3 bàn.
Dự đoán : TAI
Thống kê sau trận Gaziantep B.B vs Bodrum FK
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|