VĐQG Azerbaijan, Vòng 30
Gabala FC
1
VS
2

Kết thúc

Mùa giải 2023/2024

Thời gian 19:30 ngày 13/04/2024

Turan Tovuz

Nhận định Gabala FC vs Turan Tovuz, 19h30 ngày 13/04

14.08.2026 VĐQG Azerbaijan Turan Tovuz 1 - 0 Gabala FC
21.03.2026 VĐQG Azerbaijan Turan Tovuz 3 - 2 Gabala FC
24.02.2026 VĐQG Azerbaijan Gabala FC 0 - 3 Turan Tovuz
13.09.2025 VĐQG Azerbaijan Turan Tovuz 1 - 0 Gabala FC
13.04.2024 VĐQG Azerbaijan Gabala FC 1 - 2 Turan Tovuz
13.02.2024 VĐQG Azerbaijan Turan Tovuz 2 - 1 Gabala FC
25.11.2023 VĐQG Azerbaijan Gabala FC 4 - 0 Turan Tovuz
17.09.2023 VĐQG Azerbaijan Turan Tovuz 2 - 2 Gabala FC
13.05.2023 VĐQG Azerbaijan Gabala FC 1 - 2 Turan Tovuz
11.03.2023 VĐQG Azerbaijan Turan Tovuz 1 - 1 Gabala FC

Số liệu thống kê về Gabala FC gặp Turan Tovuz phong độ

Gabala FC

17/10/2026 VĐQG Azerbaijan

Gabala FC 0 - 4 Sabah FK

L

10/10/2026 VĐQG Azerbaijan

Sumqayit 4 - 1 Gabala FC

L

03/10/2026 Giao Hữu CLB

Gabala FC 1 - 3 Nhật Bản U19

L

03/10/2026 Giao Hữu ĐTQG

Gabala FC 1 - 3 Nhật Bản U19

L

18/09/2026 VĐQG Azerbaijan

Gabala FC 0 - 3 Neftchi Baku

L
Sân nhà

17/10/2026 VĐQG Azerbaijan

Gabala FC 0 - 4 Sabah FK

L

03/10/2026 Giao Hữu CLB

Gabala FC 1 - 3 Nhật Bản U19

L

03/10/2026 Giao Hữu ĐTQG

Gabala FC 1 - 3 Nhật Bản U19

L

18/09/2026 VĐQG Azerbaijan

Gabala FC 0 - 3 Neftchi Baku

L

04/09/2026 VĐQG Azerbaijan

Gabala FC 2 - 1 Imisli FK

W
Turan Tovuz

19/09/2026 VĐQG Azerbaijan

Turan Tovuz 1 - 0 Zire IK

W

13/09/2026 VĐQG Azerbaijan

Araz Nakhchivan 2 - 2 Turan Tovuz

D

06/09/2026 VĐQG Azerbaijan

Turan Tovuz 2 - 1 Sumqayit

W

30/08/2026 VĐQG Azerbaijan

Kapaz 1 - 0 Turan Tovuz

L

23/08/2026 VĐQG Azerbaijan

Turan Tovuz 0 - 0 Samaxı FK

D
Sân khách

13/09/2026 VĐQG Azerbaijan

Araz Nakhchivan 2 - 2 Turan Tovuz

D

30/08/2026 VĐQG Azerbaijan

Kapaz 1 - 0 Turan Tovuz

L

16/05/2026 VĐQG Azerbaijan

Samaxı FK 3 - 2 Turan Tovuz

L

04/05/2026 VĐQG Azerbaijan

Karabakh Agdam 2 - 1 Turan Tovuz

L

21/04/2026 Cúp Azerbaijan

Zire IK 0 - 0 Turan Tovuz

D

Tỷ lệ trận Gabala FC vs Turan Tovuz

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận 0.84*1/4 : 0*1.00 -0.98*2 1/2*0.80
Hiệp 1 -0.91*0 : 0*0.74 0.98*1*0.84
Châu Âu

Thắng: 2.83 - Hòa: 3.35 - Thua: 2.22

Nhận định kèo Gabala FC gặp Turan Tovuz chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Gabala FC 10% thắng, hòa 20%, thua 70%, trận gần nhất vào ngày 14/08/2026 kết thúc với tỷ số Turan Tovuz 1 - 0 Gabala FC.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Gabala FC họ thắng 1 hòa 0 và thua 4, còn phong độ 5 trận sân khách của Turan Tovuz thắng 0 hòa 2 và thua 3

Thống kê sau trận Gabala FC vs Turan Tovuz

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohuiwin68bay789MM88soi kèo nhà cáiqq88qq88hi88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aakèo nhà cái 5OPEN88https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winSunwin90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666xem bóng đá cà khịabongdaluXôi lạc TVMì Tôm TVxem đá bóng trực tiếpSocolivebong da truc tiep dem naykenh bong da truc tiepbóng đá trực tuyến hôm nayaa88 đăng nhập88aa đăng nhậps666Go88Hi88Hi88nhà cái s666YG88hitclubgo88kèo nhà cáihitclubQQ8sv66sc88https://f168.today/new88kèo nhà cáis666Bongdaluhttps://vn88maker.com/v9bet6623Fun88Fun88Fun88Fun88GG88789clubkubet8kbetkèo nhà cáiHi88xembongda 90pSC88good88bóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đáxem bóng đá trực tuyếnsv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888http://8xbeta.io/http://8xbetb.io/truc tiep bong datrực tiếp bóng đá xoilactruc tiep bong da xoilactvtruc tiep bong datruc tiep bong da xoilactvxoi lactruc tiep bong da xoilactvxoilactvxoilac tv