|
Fremantle City
|
Kết thúc Mùa giải 2024/2025 Thời gian 14:00 ngày 06/04/2024 |
Bayswater City
|
Nhận định Fremantle City vs Bayswater City, 14h00 ngày 06/04
| 04.07.2026 | NPL Western Australia | Fremantle City | 1 - 1 | Bayswater City |
| 02.04.2026 | NPL Western Australia | Bayswater City | 3 - 3 | Fremantle City |
| 16.08.2025 | NPL Western Australia | Fremantle City | 1 - 2 | Bayswater City |
| 31.05.2025 | NPL Western Australia | Bayswater City | 2 - 0 | Fremantle City |
| 06.07.2024 | NPL Western Australia | Bayswater City | 1 - 0 | Fremantle City |
| 06.04.2024 | NPL Western Australia | Fremantle City | 2 - 0 | Bayswater City |
Số liệu thống kê về Fremantle City gặp Bayswater City phong độ
Fremantle City
Bayswater City
Tỷ lệ trận Fremantle City vs Bayswater City
| # | Châu á | Bàn thắng |
|---|---|---|
| Cả trận | 0.82*1/2 : 0*-0.96 | 0.95*3 1/4*0.89 |
| Hiệp 1 | 0.75*1/4 : 0*-0.90 | 0.84*1 1/4*0.96 |
Thắng: 2.88 - Hòa: 3.80 - Thua: 2.04
Nhận định kèo Fremantle City gặp Bayswater City chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 6 trận gần nhất Fremantle City 16% thắng, hòa 33%, thua 50%, trận gần nhất vào ngày 04/07/2026 kết thúc với tỷ số Fremantle City 1 - 1 Bayswater City.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Fremantle City họ thắng 4 hòa 1 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của Bayswater City thắng 3 hòa 2 và thua 0
Thống kê sau trận Fremantle City vs Bayswater City
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|