|
Fortaleza
|
Chưa diễn ra Mùa giải 2026/2027 Thời gian 04:00 ngày 03/11/2026 |
Inde.Medellin
|
Nhận định Fortaleza vs Inde.Medellin, 04h00 ngày 03/11
| 26.04.2026 | VĐQG Colombia | Inde.Medellin | 1 - 0 | Fortaleza |
| 18.10.2025 | VĐQG Colombia | Inde.Medellin | 3 - 1 | Fortaleza |
| 04.09.2025 | Cúp Colombia | Inde.Medellin | 2 - 1 | Fortaleza |
| 28.08.2025 | Cúp Colombia | Fortaleza | 0 - 0 | Inde.Medellin |
| 28.04.2025 | VĐQG Colombia | Fortaleza | 0 - 0 | Inde.Medellin |
| 27.08.2024 | VĐQG Colombia | Fortaleza | 2 - 2 | Inde.Medellin |
| 18.02.2024 | VĐQG Colombia | Inde.Medellin | 2 - 2 | Fortaleza |
| 15.10.2016 | VĐQG Colombia | Fortaleza | 2 - 1 | Inde.Medellin |
| 02.05.2016 | VĐQG Colombia | Inde.Medellin | 3 - 0 | Fortaleza |
| 07.09.2014 | VĐQG Colombia | Fortaleza | 2 - 3 | Inde.Medellin |
Số liệu thống kê về Fortaleza gặp Inde.Medellin phong độ
Fortaleza
Inde.Medellin
Tỷ lệ trận Fortaleza vs Inde.Medellin
Nhận định kèo Fortaleza gặp Inde.Medellin chi tiết
Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Fortaleza 10% thắng, hòa 40%, thua 50%, trận gần nhất vào ngày 26/04/2026 kết thúc với tỷ số Inde.Medellin 1 - 0 Fortaleza.
Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Fortaleza họ thắng 0 hòa 2 và thua 3, còn phong độ 5 trận sân khách của Inde.Medellin thắng 2 hòa 1 và thua 2
Thống kê sau trận Fortaleza vs Inde.Medellin
|
|
0 | Sút bóng | 0 |
|
|---|---|---|---|---|
|
|
0 | Trúng đích | 0 |
|
|
|
0 | Phạm lỗi | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ đỏ | 0 |
|
|
|
0 | Thẻ vàng | 0 |
|
|
|
0 | Phạt góc | 0 |
|
|
|
0 | Việt vị | 0 |
|
|
|
50% | Cầm bóng | 50% |
|