VĐQG Brazil, Vòng 21
Fluminense/RJ
0
VS
0

Kết thúc

Mùa giải 2026/2027

Thời gian 07:30 ngày 30/07/2026

Bahia/BA

Nhận định Fluminense/RJ vs Bahia/BA, 07h30 ngày 30/07

30.07.2026 VĐQG Brazil Fluminense/RJ 0 - 0 Bahia/BA
13.07.2026 Giao Hữu CLB Fluminense/RJ 2 - 0 Bahia/BA
06.02.2026 VĐQG Brazil Bahia/BA 1 - 1 Fluminense/RJ
08.12.2025 VĐQG Brazil Fluminense/RJ 2 - 0 Bahia/BA
11.09.2025 Cúp Brazil Fluminense/RJ 2 - 0 Bahia/BA
29.08.2025 Cúp Brazil Bahia/BA 1 - 0 Fluminense/RJ
10.08.2025 VĐQG Brazil Bahia/BA 3 - 3 Fluminense/RJ
05.08.2024 VĐQG Brazil Fluminense/RJ 1 - 0 Bahia/BA
17.04.2024 VĐQG Brazil Bahia/BA 2 - 1 Fluminense/RJ
01.11.2023 VĐQG Brazil Bahia/BA 1 - 0 Fluminense/RJ

Số liệu thống kê về Fluminense/RJ gặp Bahia/BA phong độ

Fluminense/RJ

21/09/2026 VĐQG Brazil

Corinthians/SP 1 - 3 Fluminense/RJ

W

16/09/2026 Copa Libertadores

CA Platense 2 - 1 Fluminense/RJ

L

13/09/2026 VĐQG Brazil

Atl. Mineiro/MG 3 - 1 Fluminense/RJ

L

09/09/2026 Copa Libertadores

Fluminense/RJ 2 - 0 CA Platense

W

06/09/2026 VĐQG Brazil

Fluminense/RJ 1 - 0 Vasco DG/RJ

W
Sân nhà

09/09/2026 Copa Libertadores

Fluminense/RJ 2 - 0 CA Platense

W

06/09/2026 VĐQG Brazil

Fluminense/RJ 1 - 0 Vasco DG/RJ

W

23/08/2026 VĐQG Brazil

Fluminense/RJ 2 - 1 Remo/PA

W

16/08/2026 VĐQG Brazil

Fluminense/RJ 3 - 2 Palmeiras/SP

W

12/08/2026 Copa Libertadores

Fluminense/RJ 0 - 0 Ind.Rivadavia

D
Bahia/BA

21/09/2026 VĐQG Brazil

Athletico/PR 2 - 1 Bahia/BA

L

15/09/2026 VĐQG Brazil

Bahia/BA 2 - 1 Remo/PA

W

06/09/2026 VĐQG Brazil

Bragantino/SP 2 - 3 Bahia/BA

W

31/08/2026 VĐQG Brazil

Bahia/BA 3 - 2 Internacional/RS

W

24/08/2026 VĐQG Brazil

Vitoria/BA 0 - 2 Bahia/BA

W
Sân khách

21/09/2026 VĐQG Brazil

Athletico/PR 2 - 1 Bahia/BA

L

06/09/2026 VĐQG Brazil

Bragantino/SP 2 - 3 Bahia/BA

W

24/08/2026 VĐQG Brazil

Vitoria/BA 0 - 2 Bahia/BA

W

16/08/2026 VĐQG Brazil

Chapecoense 3 - 3 Bahia/BA

D

30/07/2026 VĐQG Brazil

Fluminense/RJ 0 - 0 Bahia/BA

D

Tỷ lệ trận Fluminense/RJ vs Bahia/BA

Châu á
# Châu á Bàn thắng
Cả trận -0.95*0 : 3/4*0.84 0.84*2 1/2*-0.97
Hiệp 1 0.93*0 : 1/4*0.95 0.79*1*-0.93
Châu Âu

Thắng: 1.82 - Hòa: 3.60 - Thua: 4.00

Nhận định kèo Fluminense/RJ gặp Bahia/BA chi tiết

Thống kê kết quả đối đầu 10 trận gần nhất Fluminense/RJ 40% thắng, hòa 30%, thua 30%, trận gần nhất vào ngày 30/07/2026 kết thúc với tỷ số Fluminense/RJ 0 - 0 Bahia/BA.

Số liệu thống kê phong độ, 5 trận sân nhà gần đây của Fluminense/RJ họ thắng 4 hòa 1 và thua 0, còn phong độ 5 trận sân khách của Bahia/BA thắng 2 hòa 2 và thua 1

Thống kê sau trận Fluminense/RJ vs Bahia/BA

0 Sút bóng 0
0 Trúng đích 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Phạt góc 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Kết quả bóng đá | tl bóng đá hôm nay | Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Liverscore | Bảng Xếp Hạng Bóng Đá | Dự Đoán Bóng Đá | Lịch Phát Sóng Bóng Đá

TIN: Tin Bóng Đá | Nhận Định Bóng Đá

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Liverpool | Manchester City | Chelsea | Arsenal | Real Madrid | Barcelona | Bayern Munich| Juventus

tài xỉunohualo789iwin68bay789MM88GG88KQBDsoi kèo nhà cáiqq88qq88hi88kèo nhà cáiHi88Hi88Fun88Fun88Fun88Fun88https://footballtalentadvisors.com/kết quả bóng đá trực tuyếnsoi cầu xsmbEE88 đăng nhậpEE88EE88 đăng nhậpQh88QH88Qh88Qh88Qh88UY88xoso6688aahttps://f168.today/Keonhacai5tỷ lệ kèo hôm naykèo nhà cái 5max79lô đề onlineOPEN88tỷ lệ kèo nhà cái 5ae888nohu90https://ketquabongdaphap.co/kết quả bóng đáxem trực tiếp bóng đásin88uk8811winhttps://matsworld.io/b52clubSunwinkèo nhà cáikèo nhà cáiKqbd90phutaa88s666Xoso66s666xoso66nhà cái 78winkeonhacaitỷ lệ kèocm88https://qq88.studio/game baitk88pg99pg88hm8813wintt88https://8kbet3.com/s666